Serious nahitaji ushauri nifanyeje ili niondokane na hili

Serious nahitaji ushauri nifanyeje ili niondokane na hili

Jamani hebu tuwe serious basi mbona mnanitishia na siyo kunishauri

Watu wanakwambia ukweli. Wewe ulivyogundua ni mke wa mtu kwann husingeacha mahusiano nae hapohapo.
Na tangu lini mwanaume akazidiwa nguvu na mwanamke. Uwezo wa kumtoa na kumrudisha kwa mumewe unao..kama hauna subiri kamanda arudi atakupa uwezo.
 
mwanajeshi mwenyewe anaweza akawa komando shauri yako

Uwezekani huo upo sana...maana kama kapangiwa mission huko sudan sijui wap...atakukua komandoo tu.
Na kama sio basi atakua mtu wa juu jeshini!! Namwonea huruma sana huyu mleta mada!!!
Embu fikiria msoja katoka huko sudan akijua atamkuta wife amalize usongo afu akute yuko kwa jamaa!! Vifaru...mirindimo ya mabomu haitasikika nyumban kwa mleta mada kweli???? Sometimes tuwe tunaangalia sehem za kuchezea!!
 
Jamani hebu tuwe serious basi mbona mnanitishia na siyo kunishauri
ww Baba Erick jina au huna mtoto kabisa
pili Mke wa Mwanajeshi ni sumu achana naye
mwambie akawachukue wanae awalee wewe
kaoe kitu chako kipya utakiridhisha tu huyo ana watoto wawili asikudangane aliwezaje kutulia toka mtoto wa kwanza?
Wanajeshi wanatatua marinda kwa singe
 
Uwezekani huo upo sana...maana kama kapangiwa mission huko sudan sijui wap...atakukua komandoo tu.
Na kama sio basi atakua mtu wa juu jeshini!! Namwonea huruma sana huyu mleta mada!!!
Embu fikiria msoja katoka huko sudan akijua atamkuta wife amalize usongo afu akute yuko kwa jamaa!! Vifaru...mirindimo ya mabomu haitasikika nyumban kwa mleta mada kweli???? Sometimes tuwe tunaangalia sehem za kuchezea!!

hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha ase we jamaa ww
 
Kama bado hujaondoka mpaka sasa tegemea kifo,kirema,kuliwa tigo,kunusurika na balaa,kulogwa,na kama umeondoka kwa kujifanya we mjanja wa kula wake za watu malipo duniani hapa hapa ,utakimbia vyote ila sio kivuli chako
 
Fanya mambo mawili; moja nunua mafuta ya mtelezo utembee nayo mfukoni saa zote ka kibobo cha ugoro. Huyo mjeda akikukamata umwombe ayatumie asiingie kav kav. Mbili, chimba kaburi lako tiyari umwonyeshe huyo mwanamke kuwa mmewe akiisha kukuua wakuzike hapo ulipo jiandalia. Acha na pesa za misa ya wafu kwa baba Paroko. Kumbafuuuuuu. Wanawake wote Tz tena wamewazidi namba wanaume. Twaweza jipatia wanawake 4 na tusiwamalize unaenda kufia mke wa mtu tena used.
Wala usijutie hizo mimba zilizong'olewa kwani hiyo mbegu yako ni hasara kabisa

nimeupenda ushauri wako
 
Aksante ndugu yangu kwa kunishauri hilo ukweli sikuwa na jinsi ya kumuonyesha kwangu kwa sababu alinidanganya mwanzoni mi nikafikiri nitaoa ndugu

Heee !makubwa!
Kweli kuna wanawake hawana akili,ndo alikuficha kiasi hicho?

Au huyo mwanajeshi kazaa nae tu hawajafunga ndoa?
Manaake hainiingii akilini
 
Yaaani jamani sijawi cheja hivi humu jf
Huu Uzi comment zake ni noma
Nimecheka mpk machozi yamenitoka
 
Msalimie erick. M sina ushauri mana ulitataka mwenyewe we si kidume
 
Mwambie aombe talaka kwa mumewe kwa sababu yoyote ili ujiweke kwenye nafasi nzuri ya kujitetea. Ni nafuu akiwa mtalaka ukamuweka ndani kuliko akiwa mke halali halafu unatembea nae.
 
Habari wana MMU,

Ni mda mrefu sijaja jamvini kuongea nanyi ila leo imenilazimu kwasababu nina tatizo linalonisumbua sana. Mwaka juzi nilianzisha mahusiano na dada mmoja hapa Dar na baada ya muda alinieleza ukweli baada ya kunificha kwa muda kuwa yeye ni mke wa mwanajeshi na ana watoto wawili na mme wake huwa hamridhishi na ndiyo sababu ameamua kuwa na mimi kwa sababu namridhisha na hajawahi enjoy mapenzi kwa kiasi hicho tangia azaliwe.

Mapenzi yetu ya wizi yalikolea na kutokana na mme wake kwenda Sudan kikazi basi tulijiachia sana mpaka kufikia hatua binti akatoroka kwake akahamia kwangu ila bwana yake aliporudi ikabidi arudi kwake na watoto aliwapeleka Mwanza ukweni. Kinachonisumbua ni kuwa tangia mwezi wa kumi na mbili binti amenitegesha ujauzito na alishabeba mimba mara mbili ila kila mme wake akijua anamlazimisha kutoa na kumwambia kuwa hayukotayari kulea.

Nilipoona haya yamejiri nilimwambia binti tuvunje mahusiano nikabadilisha na namba za simu. Alipoona hayo alichukua vitu vyake na kuhamia kwangu nikiwa kazini nikamkuta nje, leo ni siku ya nane yupo kwangu.

Jamani mie nakufa, naomba mnishauri wadau nifanyenini
subiri kuliwa kiboga
 
Naona mtutu wa bunduki ule kwa kichwa yako... jamaa ataku"darfur" shaur yako.. timua huyo, ila muhimu cheza na saikolojia yake, mabavu yatakufkisha pabaya maana inaonekana huyu kichwan mwake hamsin majinuun
 
Back
Top Bottom