Serikali yapokea mabehewa 72 ya kisasa

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,492
2,000
Serikali imepokea mabehewa ya kisasa 50 ya mizigo na 22 ya abiria.

Kwa mujibu wa taarifa hiyo,mabehewa hayo yatatumika kwa safari za Mwanza na kigoma na kwamba hakutakuwa na abiria kusimama ndani ya behewa.

CHANZO:ITV

Ni hatua nzuri na ya kupongeza lakini uchunguzi wa mchakato mzima ni vizuri ukafanywa maana huenda mafisadi wamejichotea kama kawaida yao.
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,043
2,000
Escrow ndio habari ya Mujini, tezi ishapitwa na wakati, mabehewa wakae nayo tu kwanza hatuna hata nauli au tutasafiri bure???
 

Gagnija

JF-Expert Member
Apr 28, 2006
8,159
2,000
Escrow ndio habari ya Mujini, tezi ishapitwa na wakati, mabehewa wakae nayo tu kwanza hatuna hata nauli au tutasafiri bure???
Sijui yatakuwa yanasafiri kwa kupita hewani! Reli ya kati ishakuwa obsolete.
 

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
18,939
2,000
Escrow ndio habari ya Mujini, tezi ishapitwa na wakati, mabehewa wakae nayo tu kwanza hatuna hata nauli au tutasafiri bure???
Kama unakula hii kitu kamwe huwezi kuwa na akili nzuri hata kidogo unaongea ujinga mpaka basi.
 

Mag3

JF-Expert Member
May 31, 2008
11,328
2,000
good progress.
Kila nikisikia Tanzania imepokea mabehewa mapya huwa najiuliza mara mbili mbili yalikotoka...kama ni India napata mashaka makubwa sana! Kumbukumbu zangu zanipeleka mbaaali!
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,650
2,000
Tusubiri kusikia hela iloyolipwa tungepata mengine ishirini zaidi au ni mitumba iliyopakwa rangi.
Wajinga na "wapumbavu" wapo Bongo tu!
 

Manjagata

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
6,142
2,000
Serikali imethubutu imeweza na sasa inasonga mbele.
Akili ya naccm yote utafikri yanachojoleshwa vyupi!! Unaleta mabehewa kabla ya reli? Pu.mb!! Sitashangaa kama yatakuja kuozea kwenye yard za TRC bila kupiga kazi! Welcome UKAWA mtuondolee hizi kero!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom