Serikali yapiga ‘stop’ posho za madiwani Arusha

Serikali yapiga ‘stop’ posho za madiwani Arusha

Ishara nyingine ya kuonyesha cdm hawawezi kuishi maneno yao. Mdomoni wanapinga ufisadi, rohoni ni mafisadi
 
Mnaowacheka wenzenu mjue hata nyie mkiwa Wanasiasa mtapenda sana pesa.
 
Tunawaeleza kila siku bora zimwi likujualo(CCM)kuliko zimwi SHETANI C.D.MAAA.Toka lini kaskazini kusipendwe pesa?!Eti ndiyo hao uwape nchi!Kwa taarifa yenu hata kwa kusigina makalio nchi hamtaitawala KAMWE;MAJIZI nyie!!
 
Lete ya kiuchunguzi mkuu Tuchuje.
Inategemea uelewa uelewa wako kuhusu shughuli na huduma zinazotolewa na vyombo vya habari (media literacy). Ningekuwa mwandishi ningeleta, hilo ni jukumu lao sio langu. Kwani wewe huna uwezo wa kubaini kiasi ambacho habari inapwaya hadi anayeikosoa aje na yake ya uvhunguzi?
 
Kama ni kweli wanalipana posho hizo waache . Hata kama ni wanachadema wenzetu penye ukweli tutasema tu.
 
Inategemea uelewa uelewa wako kuhusu shughuli na huduma zinazotolewa na vyombo vya habari (media literacy). Ningekuwa mwandishi ningeleta, hilo ni jukumu lao sio langu. Kwani wewe huna uwezo wa kubaini kiasi ambacho habari inapwaya hadi anayeikosoa aje na yake ya uvhunguzi?
Tuletee isiyo pwaya mkuu hahaha Maneno mengiii hahaha Siasa hizi.
 
Mrisho Gambo ni tatizo na hata JK kuna wakati alivyomtoa Korogwe alimueka pending kwanza kwani alishamuona hafai, kuna Godfather wake wakaenda lia lia ndio akapelekwa Uvinza.

Dharau zitakuja zimponze siku moja dogo huyu. Gambo ni mfitini na anapenda kutukuzwa, atawasumbua sana watumishi wa uma Arusha.
 
Mrisho Gambo ni tatizo na hata JK kuna wakati alivyomtoa Korogwe alimueka pending kwanza kwani alishamuona hafai, kuna Godfather wake wakaenda lia lia ndio akapelekwa Uvinza.

Dharau zitakuja zimponze siku moja dogo huyu. Gambo ni mfitini na anapenda kutukuzwa, atawasumbua sana watumishi wa uma Arusha.
Sijakuelewa Dharau kuzuia posho au kuna jingine?
 
Yaani Gambo na huyu Mkurugenzi wanataka kucheza siasa za Magazetini,ambazo ni rahisi sana sana.
Hii posho ya nauli imekuwapo toka mwaka 2005 na wakati huo Jiji lilikuwa la CCM....na hii posho ya mafuta toka Baraza la Madiwani la mwaka jana chini ya Meya Lyimo mwenye mikono ya damu za watu wa Arusha lilipitisha.

Hapa Gambo anafikiri kacheza karata ya kuwauwa CHADEMA ARUSHA,anaweza akapotea mwenyewe kisiasa.Mkurugenzi kashaambiwa aijibu hiyo barua ndani ya muda muafaka sbb yeye mwenyewe anajuwa kuwa kuna upotoshaji.Hizi siasa za Gambo zinaenda kumpoteza yeye na sio CHADEMA.Ndani ya utawala wa Chadema mianya kibao ya wizi imepigwa chini na sasa watu wanatafuta mbinu kuichafua Chadema.Wakuu CHADEMA kwa Arusha ni sawa na CCM kwa Dodoma ya Wagogo!!

Wagogo hata wapatwe na njaa na kula viwavi jeshi,hawapati akili za mabadiliko,hata waangamie kwa ugonjwa wa kope na kukosa huduma za afya hawaiachi CCM....Sasa siasa za Uvinza hazishabiani na za Arusha.Mrisho Gambo jaribu kutoka kivingine
 
Hapo lazima wapenda pesa wapige kelele maana kwenye Pesa sio mchezo.
 
Jibu swali nililokuuliza!
[emoji23][emoji23] Sijaona swali pale mkuu hamna cha maana ulichoandika. Acha maneno mengiii, ukiona jambo lina kasoro leta la kwako lisilo na kasoro tutasoma tutachuja.
 
Sijakuelewa Dharau kuzuia posho au kuna jingine?
We unamjua kwa issue ya Posho tu? Fuatilia historia yake toka apewe U_DC Korogwe. Fuatilia vema kama wewe ni mtu makini utaelewa nachomanisha
 
Walitegwa na wameingia kichwa kichwa. Siasa bwana ni mchezo usio hitaji hasira.

Chadema wanatakiwa kuwa waangalifu sana kwenye majiji wanayo ongoza hasa kwenye matumizi ya fedha,,CCM ni mabingwa wa fitna watawavuruga sana..! Hasa wakiendekeza njaa!
 
We unamjua kwa issue ya Posho tu? Fuatilia historia yake toka apewe U_DC Korogwe. Fuatilia vema kama wewe ni mtu makini utaelewa nachomanisha
Ahhh!. Historia yake ya nini hapa. Uzi huu ni kuhusu hilo tukio la posho, au ndiyo mnataka kuhamisha mjadala? Fungua uzi mwingine wa hiyo historia yake tuje kujisomea huko huko.
 
Back
Top Bottom