Serikali yapiga ‘stop’ posho za madiwani Arusha

Serikali yapiga ‘stop’ posho za madiwani Arusha

Utetezi wenu unamaanisha eti, kwa kuwa Ccm ndiyo waliweka miposho mingi wakala kwa hiyo hata sasa hiyo miposho mingi isiondolewe na sisi tule [emoji23][emoji23] PUMBA. Utetezi wa hovyooo
 
Posho ya simu 150,0000 kwa mwezi? uwiii mbona ukijiunga na kifurushi cha elfu kumi na tano tu unaongeaa mfululizo mwezi mzima hadi unachokwa.DIwani simu laki na hamsini Aiseeee.Wezi kweli hawa.
Hebu fikiria halafu watu ahapa wanatetea. Yaani ndio maana sina imanin hata chembe na Upinzani wako kwa ajili ya matumbo yao tu wala sio wananchi. Wataznaia tulikuwa tyunahitzji Chama mbadala. Chama chenye mawazo mapya, kitachohimiza kubana matumizi ikli pesa zitumike kwa shughuli za maendeleo hamna kitu. Simu Ths 150,000?!?!?!? Magufuli baba GO.
 
Back
Top Bottom