Serikali yamaliza tatizo la maji Karatu


T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,337
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,337 339 180
Wakuu nasikiliza ITV kwa sasa naona wananchi wa karatu wanampongeza waziri wa maji prf jumanne maghembe kwa kuwapatia huduma ya maji katika eneo hilo,wakionekana ni watu wenye furaha wakaazi wa karatu wamebainisha kuwa baada ya kukosa maji kwa mda mrefu hatimaye imewakumbuka na kuwapatia maji ambayo ilikuwa ni kelo namba moja ktk eneo hilo kwa mda mrefu,maji hayo ambayo yametokana na kisima kirefu kilichochimbwa na serikali imewapa faraja sana wakaazi hao huku wakimwaga sifa kwa chama cha mapinduzi na serikali yake.Rai yangu kwa maghembe asiishie karatu aendelee kwenye maeneo yote yenye shida ya maji.
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
13
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 13 135
Wakuu nasikiliza ITV kwa sasa naona wananchi wa karatu wanampongeza waziri wa maji prf jumanne maghembe kwa kuwapatia huduma ya maji katika eneo hilo,wakionekana ni watu wenye furaha wakaazi wa karatu wamebainisha kuwa baada ya kukosa maji kwa mda mrefu hatimaye imewakumbuka na kuwapatia maji ambayo ilikuwa ni kelo namba moja ktk eneo hilo kwa mda mrefu,maji hayo ambayo yametokana na kisima kirefu kilichochimbwa na serikali imewapa faraja sana wakaazi hao huku wakimwaga sifa kwa chama cha mapinduzi na serikali yake.Rai yangu kwa maghembe asiishie karatu aendelee kwenye maeneo yote yenye shida ya maji.
Serikali daifu inapowajibika kwa wananchi haipaswi kusifiwa kwani pesa ni za wananchi wanachotakiwa wananchi wa karatu wamuulize prof magembe zile pesa za uswisw zinarudishwa lini ili visima vingi zaidi vichimbwe. Hata hivyo ajue mwelekeo wa kura haubadiliki cdma kwenda mbele
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,785
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,785 280
Miaka 15 ya ubunge wa dr slaa karatu na hii ya sasa ya israeli natse wakitokea chadema hakuna walichokifanya cha maana
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,785
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,785 280
Hongera serikali ya ccm kwa kuwajali wananchi wako
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,785
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,785 280
Serikali daifu inapowajibika kwa wananchi haipaswi kusifiwa kwani pesa ni za wananchi wanachotakiwa wananchi wa karatu wamuulize prof magembe zile pesa za uswisw zinarudishwa lini ili visima vingi zaidi vichimbwe. Hata hivyo ajue mwelekeo wa kura haubadiliki cdma kwenda mbele
Dhaifu ni wewe na chadema ambayo mmewadanganya wananchi miaka 20 mmeishia kufisadi miradi ya maji na kuifana ni biashara binafsi
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,785
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,785 280
Kuna kashfa iliibuka hapa ktkt kuwa dr slaa amejimilikisha mradi wa maji karatu huku wananchi wakiteseka kumbe ilikuwa hali mbaya hivi kwa jamii ya wanakaratu
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Wakuu nasikiliza ITV kwa sasa naona wananchi wa karatu wanampongeza waziri wa maji prf jumanne maghembe kwa kuwapatia huduma ya maji katika eneo hilo,wakionekana ni watu wenye furaha wakaazi wa karatu wamebainisha kuwa baada ya kukosa maji kwa mda mrefu hatimaye imewakumbuka na kuwapatia maji ambayo ilikuwa ni kelo namba moja ktk eneo hilo kwa mda mrefu,maji hayo ambayo yametokana na kisima kirefu kilichochimbwa na serikali imewapa faraja sana wakaazi hao huku wakimwaga sifa kwa chama cha mapinduzi na serikali yake.Rai yangu kwa maghembe asiishie karatu aendelee kwenye maeneo yote yenye shida ya maji.
Isije ikawa ni ule mradi wa Benki ya dunia wa vijiji 10 katika baadhi ya wilaya teule.
Kama ni hivyo fungu mpaka la kusafisha eneo la kisima linatoka nje, Hakuna mchango wa serikali zaidi ya kupokea hizo fedha na kuzifikisha panapohusika.
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Miaka 15 ya ubunge wa dr slaa karatu na hii ya sasa ya israeli natse wakitokea chadema hakuna walichokifanya cha maana
Waulize wakazi wa Manzese darajani, Baada ya kuchagua upinzani nini kiliwapata?.
Sijawahi kuona serikali ya kitoto kama hii. Wanasema wananchi wako huru kuchagua wanaemtaka lakini akichaguliwa upinzani miradi yote hadi ruzuku zinahamishwa eneo ili kuwakomoa. Kijiji jirani tu hapa niliko wamechagua mwenyekiti wa kitongoji jirani Cha kushangaza Bara bara ya wilaya inakatiza kijiji hicho wakachonga kote na kuvuka kijisehemu cha kitongoji hicho. Ila nashukuru wananchi wanazidi kuona kuwa kumbe shida sio wapinzani hawawezi kuleta maendeleo bali aliyoko madarakani anafanya kukomoa.
Poor Vision and community mission at work.
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Hongera serikali ya ccm kwa kuwajali wananchi wako
Miaka 50 madarakani, Bado hata visima vinatushinda. Umemuona jamaa anavyoshangaa huko singapore!!!!!, Huku maafisa ardhi ni kuuza maendeo ya wazi kwa kwenda mbele, Kukupimia kiwanja usipowakatia hawaji ng'oo na mishahara ni motisha za kuajiriwa tu.
 
N

nassiry

Senior Member
Joined
May 7, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
41
N

nassiry

Senior Member
Joined May 7, 2013
182 0 0
Hii serikali hii walaaniwe wote walio madarakani namungu awabariki wapinzani wote kasoro waliberali kama sii kelele za Dr Slaa na Mch Natse kamwe wasingechimba hongereni makamanda mmewapigia kelele wameogopa kula hizo hela za world Bank sasa watakula m.vi yao wezi hao.Mungu ibariki Chadema Mungu tubariki wana Karatu na kamwe hatutakusahau Dr slaa.
 
N

nassiry

Senior Member
Joined
May 7, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
41
N

nassiry

Senior Member
Joined May 7, 2013
182 0 0
Miaka 15 ya ubunge wa dr slaa karatu na hii ya sasa ya israeli natse wakitokea chadema hakuna walichokifanya cha maana
Kwanza wewe si wa karatu hujui lolote tuulize sisi tunaishi hapa kenge wewe hapa ni chadema milele maji ni yetu mwambie magembe mbona jimboni kwake hamna maji asanteni Word Bank asanteni Dr Slaa na Natse kwakusimamia haya majambazi yakashindwa kula.ccm bye bye kushney
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Hongera vhadema, hongera dr.slaa, hongera mch.natse.karatu oyeeee! Chadema oyeee! Pipoz power!
 
M

mzee wa 3

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
288
Likes
0
Points
33
M

mzee wa 3

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
288 0 33
wanakaratu wana faida moja kubwa elimu ya uraia iliyotolewa na dr slaa wanaelewa wajibu wa serikali ni kuwaletea huduma za jamii kama unabisha mwambie yeyote ndani ya ccm aje agombee kara2 saa 6 mchana cdm kura zao zimeshatosha
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,792
Likes
100
Points
145
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,792 100 145
JK hana kinyongo,chapa kazi tutakukumbuka,hao wache wachaguane kindugundugu tu!!!
 
P

PIPOO

Senior Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
141
Likes
0
Points
33
P

PIPOO

Senior Member
Joined Dec 19, 2012
141 0 33
Matunda ya madiwan makin wa CDM.
PIPOOOOOZ........!!!!
 
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,971
Likes
2
Points
0
Age
39
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,971 2 0
Serikali daifu inapowajibika kwa wananchi haipaswi kusifiwa kwani pesa ni za wananchi wanachotakiwa wananchi wa karatu wamuulize prof magembe zile pesa za uswisw zinarudishwa lini ili visima vingi zaidi vichimbwe. Hata hivyo ajue mwelekeo wa kura haubadiliki cdma kwenda mbele
wakusifiwa ni mama yako basi
 
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,659
Likes
1,614
Points
280
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,659 1,614 280
Nnavyojua yule mbunge aliyemtangulia Slaa aliposhindwa kuleta maji aliwaambia Wanakaratu MNAFIKIRI "MAJI YANATOKA KAMA MIKOJO YENU"
Kuanzia hapo ccm bye na alipokuja Slaa maji yakaanza kutoka mjini karatu hivo bado wananchi wana imani kubwa na viongozi wa cdm.
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144