Serikali yakwaa kisiki Hospitali binafsi!

Serikali yakwaa kisiki Hospitali binafsi!

Mkuu FJM soma hapa:

Mbatia ambaye pia ni mbunge mteule alisema kuwa tangu Julai mwaka jana mpaka Februari mwaka huu Serikali imepoteza zaidi ya Sh1.04 trilioni za misamaha ya kodi, fedha ambazo zingeweza kuongezwa katika fungu la fedha za maendeleo ambazo ni kidogo katika bajeti ya mwaka wa fedha wa 2012/2013.

Mbatia: Sera ya misamaha ya kodi itizamwe upya
BAK nikiona hivi nasikia hasira sana! acha kabisa, hii nchi inaweza kusimama yenyewe kwa miguu yake, ila kwasababu inaendeshwa na mtu DHAIFU basi ni problem kubwa kuliko tunavyoweza kujua! yaani 2015 hata kama nitakuwa naumwa, nitaomba nipelekwe kwa kubebwa nipige kura!
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: BAK
Lisilowezekana kokote kule duniani, Tz linawezekana!!!
 
Kiazi sana wewe! Hakuna kufanya kjazi kwa mkopo, serikali imeshindwa lipa Drs wake itaweza lipa huduma za private? Hebu vaa chupi wewe

Aisee.....asteaste Mkuu Mr. Ban is not far from here!
 
nafikiri serikali haiwajui madactari kabisa hawajui kuwa wale waliogoma muhimbili ukienda tmj,kairuki unawakuta kule wanakula bata utawalaghai vipi what goes no must come around hahahah its 2012
 
BAK nikiona hivi nasikia hasira sana! acha kabisa, hii nchi inaweza kusimama yenyewe kwa miguu yake, ila kwasababu inaendeshwa na mtu DHAIFU basi ni problem kubwa kuliko tunavyoweza kujua! yaani 2015 hata kama nitakuwa naumwa, nitaomba nipelekwe kwa kubebwa nipige kura!
cacico mambo shost mbona umechukia hivyo
 
Last edited by a moderator:
serikali inasumbuliwa na madeni madogo ya waalim itawezaje matibabu ya hospital binafsi wakati wanadaiwa na wakandarasi wa kichina wa barabara...na wanao dai jeshini waliopeleka chakula hawajalipwa... umeme wizara kibao zinadaiwa wanashindwa kulipa madoc jumla billion 21 kwa mwezi wataweza kulipa agakhan si zitafungwa
 
BAK nikiona hivi nasikia hasira sana! acha kabisa, hii nchi inaweza kusimama yenyewe kwa miguu yake, ila kwasababu inaendeshwa na mtu DHAIFU basi ni problem kubwa kuliko tunavyoweza kujua! yaani 2015 hata kama nitakuwa naumwa, nitaomba nipelekwe kwa kubebwa nipige kura!

We acha tu cacico! Wanyarwanda (Wahutu na Watusi) mwaka 1994 waliuana sana lakini miaka 18 baadaye nchi hiyo inafanya vizuri sana ukilinganisha na nchi yetu pamoja na kuwa hawana utajiri mkubwa wa mali asili kama nchi yetu. Sie na "amani" yetu tunarudi nyuma kimaendeleo kila kitu chetu ni hovyo hovyo tu kwa kisingizio cha "Serikali haina uwezo." Wameweza kuifanya miji yao ipendeze, kuwa misafi, kuboresha maisha ya wananchi na pia kuongeza vipato vya Wanyarwanda hata baadhi ya wasomi wa Kitanzania waliokuwa nchi mbali mbali duniani kuvutiwa kufanya kazi Rwanda.

Huku hii Serikali DHAIFU ikiendelea na nyimbo zake za "Serikali haina uwezo" "Nchi yetu maskini" Kama nchi yetu maskini mbona wengi waliowahi kushika nyadhifa za juu kama akina Mkapa, Lowassa, Sumaye, DHAIFU na mwanaye, na wengineo chungu nzima wanakuwa mabilionea kwa kukwapua mali mbali mbali za walipa kodi? "Serikali haina uwezo" halafu katika kipindi cha miezi minane tu wametoa misamaha ya kodi ya shilingi 1.4 Trillioni, na asilimia kubwa ya misamaha hii inakwenda kwa Mawaziri na Wabunge.

 
Last edited by a moderator:
Wakurugenzi wa hospitali binafsi wamegoma kubeba mzigo wa serikali wa kuchukua wagonjwa kutoka hospitali za Public zilizoathiriwa na mgomo.

Serikali yapata jibu la kejeli... "Kama mnaweza kuwalipia wagonjwa private kwanini fedha hizo msitumie kuwalipa madaktari?"

weka source, JF sio sehemu ya majungu na unafiki
 
We acha tu cacico! Wanyarwanda (Wahutu na Watusi) mwaka 1994 waliuana sana lakini miaka 18 baadaye nchi hiyo inafanya vizuri sana ukilinganisha na nchi yetu pamoja na kuwa hawana utajiri mkubwa wa mali asili kama nchi yetu. Sie na "amani" yetu tunarudi nyuma kimaendeleo kila kitu chetu ni hovyo hovyo tu kwa kisingizio cha "Serikali haina uwezo." Wameweza kuifanya miji yao ipendeze, kuwa misafi, kuboresha maisha ya wananchi na pia kuongeza vipato vya Wanyarwanda hata baadhi ya wasomi wa Kitanzania waliokuwa nchi mbali mbali duniani kuvutiwa kufanya kazi Rwanda.

Huku hii Serikali DHAIFU ikiendelea na nyimbo zake za "Serikali haina uwezo" "Nchi yetu maskini" Kama nchi yetu maskini mbona wengi waliowahi kushika nyadhifa za juu kama akina Mkapa, Lowassa, Sumaye, DHAIFU na mwanaye, na wengineo chungu nzima wanakuwa mabilionea kwa kukwapua mali mbali mbali za walipa kodi? "Serikali haina uwezo" halafu katika kipindi cha miezi minane tu wametoa misamaha ya kodi ya shilingi 1.4 Trillioni, na asilimia kubwa ya misamaha hii inakwenda kwa Mawaziri na Wabunge.


Una uhakika Rwanda inafanya vizuri? Fanya utafiti kwanza acha hisia za kibubusa
 
Last edited by a moderator:
Wakurugenzi wa hospitali binafsi wamegoma kubeba mzigo wa serikali wa kuchukua wagonjwa kutoka hospitali za Public zilizoathiriwa na mgomo.

Serikali yapata jibu la kejeli... "Kama mnaweza kuwalipia wagonjwa private kwanini fedha hizo msitumie kuwalipa madaktari?"


Hapo palipokolezwa, waliojibu hivyo kama wamesoma, Elimu yao haiwajasaidia, kumbuka hii ni dharura mkuu! Hata wakati wa Vita ya Idd Amin Dada nchi ilitumia pesa nyingi ambayo haikuwa katika mpango. Funguka mkuu!
 
Una uhakika Rwanda inafanya vizuri? Fanya utafiti kwanza acha hisia za kibubusa

Sina haja ya kufanya utafiti kwa sababu nimeshafika Rwanda na pia nina marafiki wengi wa Kitanzania na Kinyarwanda ndani ya Rwanda na kila mara huwaulizia kuhusu Rwanda. Ukilinganisha na Tanzania wanafanya vizuri sana.
 
Kiazi sana wewe! Hakuna kufanya kjazi kwa mkopo, serikali imeshindwa lipa Drs wake itaweza lipa huduma za private? Hebu vaa chupi wewe
Kama tungekuwa bungeni ningeomba mwongozo wa spika , kwa kutumia kanuni ya 68: Kutoa lugha ya kuudhi, ili ufute kauli yako.ukikataa wanakutoa nje kabisa ya bunge. Una bahati... tuko huku jukwa huru.
 
Una uhakika Rwanda inafanya vizuri? Fanya utafiti kwanza acha hisia za kibubusa
Mkuu nawewe acha hisia, hivi unapoona Professor mzima anakimbilia kufanya kazi Rwanda na kuacha hapa kwetu sababu ya maslahi pamoja na mazingira mazuri bado unahitaji power point za kukueleza hatufanyi vizuri? Au kwa vile una hisia tofauti na BAK?
 
Wakurugenzi wa hospitali binafsi wamegoma kubeba mzigo wa serikali wa kuchukua wagonjwa kutoka hospitali za Public zilizoathiriwa na mgomo.

Serikali yapata jibu la kejeli... "Kama mnaweza kuwalipia wagonjwa private kwanini fedha hizo msitumie kuwalipa madaktari?"

Safi sana na bado huyu kilaza atajua kuwa watu wote sio wapumbavu kama yye!
 
serikali inasumbuliwa na madeni madogo ya waalim itawezaje matibabu ya hospital binafsi wakati wanadaiwa na wakandarasi wa kichina wa barabara...na wanao dai jeshini waliopeleka chakula hawajalipwa... umeme wizara kibao zinadaiwa wanashindwa kulipa madoc jumla billion 21 kwa mwezi wataweza kulipa agakhan si zitafungwa

Funguka mkuu, wakiamua wanaweza!
 
Hiyo habari ya kweli mkuu? Yaani private hospitals zikatae kufanya biashara?????. Labda hizo hospitali hazipo TZ ninayoifahamu!!.

Wanajua kwamba Serikali hii isiyo na "uwezo" itaishia kuwakopa.
 
Back
Top Bottom