Serikali ya Tanzania yakopa tsh billion 360

Dr.adams faida

JF-Expert Member
Mar 11, 2013
1,456
2,000
mkuu wa nchi atengue kauli tena ikibidi atuombe msamaha watanzania alitamka kwa mdomo wake kuwa nchi hii hatuwezi kukopa kwani tunavyanzo vingi vya kuliingizia taifa kipato ikiwemo kubana matumizi,watumishi hewa n.k leo tena anatutia aibu miaka hata miwili haijapita kavuta bilion 360.....
Napata wasiwasi kama angekuwa kiongozi mwingne nadhani angeachishwa kazi kwa upepo wa huyu shah..
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
49,368
2,000
HIVI DENI LA TAIFA SAHIVI LIMEFIKIA KIASI GANI?NINGEPENDA KUFAHAMU..

OVA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom