Serikali ya Tanzania haiko serious na coronavirus

Serikali ya Tanzania haiko serious na coronavirus

Ukielewa "Collective Responsibility" humaanisha nini hutamlaumu mama wa watu. Pesa ya kununua vifaa tuu imetoka kwenye kasma ya mwenge
 
mara zote huwa wapinzani hawaeleweki kwa kweli, mara wanataka korona ije, ikiwa hawataki tena iwashughulikie.
 
Acha kutofikiri. Ummy ana mamlaka ya kufunga viwanja vya ndege. Rais bado anaruhusu watu/wachina wanamiminika over 250 a day. Unakuja kumlaumu Ummy!
Ummy mnamsingizia tu Meko ndio anacontrol kila kitu yule mzeee hana akili hata kidogo usikute yeye ndio anaruhusu mipaka iwe wazi hadi sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
Ila kweli huyu mzee haeleweki!
Kama wakurugenzi walijitahidi kuwatoa machinga wasifanye biashara holela lakini akawakingia kifua hadi leo miji imechafuka, hakuna pakupita, hata hilo nashindwi kuwakingia kifua "wageni"
Alisikika mnywa pombe fulani akiongea pande za Rubondo
 
Dogo unaijua ONE MAN ARMY SHOW?
Ummy hana shoda yule ni robot tu mshika remote yupo pembeni
 
Mapato mzee baba..kodi kodi kodi..pesa pesa pesa..nyie mbaki na afya zenu huko..hapa ni kodi tu
[emoji23][emoji23]
Wenzetu nchi zingine za afrika wanaendelea kuchukua hatua madhubuti
Ummy mnamsingizia tu Meko ndio anacontrol kila kitu yule mzeee hana akili hata kidogo usikute yeye ndio anaruhusu mipaka iwe wazi hadi sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
IMG_20200319_131154.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
We hujui kuwa mawaziri wote ni figure heads tu,wote wanasubiri tamko toka juu ndio wafanyie kazi
 
Yaani sijui kwanini naona huyu mama amepambana sana katika hili janga, na anaendelea kujitoa
 
Watu wanajigeuza kua wanywa pombe hahahahaha
Ila kweli huyu mzee haeleweki!
Kama wakurugenzi walijitahidi kuwatoa machinga wasifanye biashara holela lakini akawakingia kifua hadi leo miji imechafuka, hakuna pakupita, hata hilo nashindwi kuwakingia kifua "wageni"
Alisikika mnywa pombe fulani akiongea pande za Rubondo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Serikali mdo imeleta corona, tulitoa maoni mapema sana serikal kupitia wizara ya afya tukaambiwa na waziri Ummy kuwa watu wanapimwa automatic wakipita vwanja vya ndege, nakumbuka kuna wananchi walilalamika kupita bila kupimwa akatokea tena huyo mama akasema ukiona hujaitwa upitapo vwanja vya ndege ujue kuwa upo salama na ushukuru Mungu, leo wanatuambia kuwa watu wote hao wametokea nje ya nchi, kuthibitisha uongo wao hakuna hata mmoja kati yao aliyethibitika akiwa kiwanja cha ndege, wote wamejipeleka hosipital wenyewe baada ya kujihis vibaya, juzi alipopatikana yule wa arusha tukaambiwa tena vipimo mpaka vitumwe Dar wakat mwanzo walisema vwanja vyote vina vipimo na kila wilaya, yote hayo yalisema na Huyu mama UMMY

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu mama anapambana na hili janga kwa kucheza na media tu, hakuna chochote na ukitaka kuthibitisha hili tafuta na usikilize tena hotuba zake kabla haijathibitishwa korona kuingia, na ujue kama si WB kutangaza kutoa fedha kwa nchi zilizothibitisha kuwa na korona hata sasa tusingetangaziwa hzo habar
Yaani sijui kwanini naona huyu mama amepambana sana katika hili janga, na anaendelea kujitoa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Njia pekee ya kirusi iki kuingia Tanzania kwa urahisi ni Airport na bandalini

Cha ajabu Tanzania hatuna mfumo kabisa wa kuhakikisha au kupima endapo mtu ni mgonjwa, yani kweli international airport kama ya Nyerere mtu akija kutoka nje ni mnampima temperature na anaingia bila shida
Serious wasafiri kutoka india na nchi nyingine za ashia anakuja na kunawa mikono na mafuta sijui sabuni kana kwamba virus anakaa mikononi tu, na cha ajabu zaidi anaekwambia unawe kavaa musk wakati anaetoka nje ya nchi hajavaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Hichi kirusi kama hakijaingia Tanzania kikiingia kitapukutisha sana watu hasa Apa Dar

Af kikubwa ni kuwa wanaopima hawajui nini kinapimwa na ni kama hawajui kuhusu incubation period
Au mnawaonea aibu watu wa mataifa mengine

Sent using Jamii Forums mobile app
HATA UGONJWA WENYEWE HAUKO SERIOUS NA WATANZANIA
 
Virus vya kutengenezwa hivyo, visikuumize kichwa we pambana kutafuta ridhiki,Target ni mchinese,,Economic war

Sent using Jamii Forums mobile app
YOYOTE ANAWEZA KUWA TARGET KWA GAME INAVYOENDA, HII STORY IME TRIGGER MABEBERU KUONA NJIA NYINGINE YA KUWANYPNYA, NI KAMA ALERT KWA MABEBERU KWAMBA "ALAH KUMBE TUNAWEZA KUTENGENEZA TATIZO KWA KUTUMIA UGONJWA NA TUKAWAVURUGA WAAFRIKA NA TUKAWEZA KUWACONTROL" SO INABI U EXPECT MAJANGA MENGI YA MAGONJWA KUANZIA THIS 2020"
 
Back
Top Bottom