Serikali pigeni marufuku pombe nchini

Mshana Jr Huyu mtoto hana adabu baba yake mwenyewe anaonja beer ikiondolewa anataka tuburudike na nini tule ubuyu kama yeye na Dada zake
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116]
 
Ni wangapi wasiokunywa pombe wanamatokeo chanya, ya maendeleo kuliko wanywa pombe?
 
Nyie wafuasi wa "mfalme zumaridi" and the like hovyo tu.

Yaani kuna m.t.u.si nimekutukana kimya kimya kuogopa kupigwa ban!
 
Kodi sehemu kubwa ya pato la serikali linatoka kwenye pombe na sigara
 

Kesho utakuja kusema nywele za wanawake zinakula sana hewa so wanawake wote wajifunike vitambaa kichwani
 
Nchi hii ni tajiri" na utajiri sio kwa pombe....

Ww acha ushamba, hakuna inchi tajiri Afrika, tajiri ni yule mwenye pesa na anauwezo wa kujiamulia mambo yake, nambie inchi gani Africa inaweza kujiamulia mambo yake?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…