Serikali, ondoeni kikokotoo kinawaibia Watumishi wa umma

Serikali, ondoeni kikokotoo kinawaibia Watumishi wa umma

Deghe Mangae

Senior Member
Joined
Mar 3, 2020
Posts
171
Reaction score
152
Serikali Acheni wizi wa mchana kweupe, Ondoeni hii kitu naitwa kikokotoo itawagharimu amini nawaambia hii
Inauma sana kwa maisha ya mstaafu, Mtumishi amejibana miaka kibao leo, Unamchomekea kitu cha ajabuajabu.

Ina maana Serikali imefeli kabisaaaa Kubuni fund source nyingine ya maendeleo imeona iwakwide hivi vizee
Masikini kwa kuwa vinakaribia kufa!!!!

Ok MUNGU atafuta haya machozi ya wizi Huu
 
Mungu wa wasio na uwezo awatetee dhidi ya wadhalimu wanaojificha chini ya uvuli wa sheria na kanuni kandamizi.
 
BENJAMIN WILLIAM MKAPA ( RIP) daima nitakukumbuka ! ni wewe uliyeamua kuwalipa wazee waliokuwa watumishi wa EAST AFRICA,

Ni wewe uliyeona wafanyakazi wanapostaafu wanalipwa fedha kidogo sana ndipo ukaanzisha mifuko ya hifadhi ya jamii na wafanyakazi wa umma wapate mafao yao huko

Hakika kwa hayo machache PUMZIKA KWA AMANI.

Hakuna ninayemlaumu kwa maamuzi haya ya KIKOKOTOO ni wasomi wa Taifa hili wenye mamlaka walioona ULIKOSEA.

Lakini kwangu wewe ni MKOMBOZI
 
Sababu ya kuondoa kikokotoo kilichokuwepo awali si yoyote zaidi ya ubadhirifu wa fedha za mfuko, rudisheni kikokotoo cha awali mara moja maana hicho ndo kinachotoa mafao stahiki ya huyu mtumishi aliyekatwa pesa zake kwa hadi miaka 40.

Kwani wale wagonga meza kikokotoo chao kikoje?
 
Mifuko mingi duani inafilisika.

Kuanzia 2040 psssf ya tz itafikisika pia.

80% ya watumishi wa umma wamezaliwa kati ya 1980 na 2005!!

Kuna watumishi waliajiriwa 2012-2015 wengi wamezaliwa kati ya 1987 na 1993! Watastaafu kuanzia 2042 Hadi 2053!!!
 
Sirikali Acheni wizi wa mchana kweupe, Ondoeni hii kitu naitwa kikokotoo itawagharimu amini nawaambia hii
Inauma sana kwa maisha ya mstaafu, Mtumishi amejibana miaka kibao leo, Unamchomekea kitu cha ajabuajabu.

Ina maana sirikali imefeli kabsaaaa Kubuni fund source nyingine ya maendeleo imeona iwakwide hivi vizee
Masikini kwa kuwa vinakaribia kufa!!!!

Ok MUNGU atafuta haya machozi ya wizi Huu
Fafanua vyema watu waelewe basi
 
Mifuko mingi duani inafilisika.

Kuanzia 2040 psssf ya tz itafikisika pia.

80% ya watumishi wa umma wamezaliwa kati ya 1980 na 2005!!

Kuna watumishi waliajiriwa 2012-2015 wengi wamezaliwa kati ya 1987 na 1993! Watastaafu kuanzia 2042 Hadi 2053!!!
Hongera Kwa kuona mbali, nini kifanyike?
 
Nyinyi si ndo wadau wake kwenye Chaguzi.
Machozi yenu hayana maana kama ya wapiga kura.
Nyie komaeni tu,msipige kelele kabisa.
Nyinyi watumishi kiukweli sio wenzetu kabisa.
Mnaonaga kama mambo ya siasa hayawahusu.
Juzi kati,walimu walichanga hela ya form ya kugombea urais Kwa ajiri ya Samia.

Utadhani kipindi Cha kampeni 2025 tayari.
Kwa hiyo,tulieni hivyo hivyo.
 
Back
Top Bottom