Serikali na mishahara ya Septemba 2011


H

Hakunaga 4nce

Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
H

Hakunaga 4nce

Member
Joined Jun 10, 2011
36 0 0
Yeyote mwenye Taarifa tayar imeachiwa au bado?
Jana nimeona kuna jamaa kasema kuwa mpk sasa wafanyakaz hawajapata mishahara coz serikal inataka kukata 2,000 kwa kila m1 kwa ajil ya sherehe ya miaka 50. Ndo nauliza vp wameshaachia hyo mishahara au bd.
Mpaka sasa watumishi wa sekta nyingi za serikali hawajalipwa mishahara yao, kitu ambacho si kawaida. Tumezoea kulipwa kati ya tarehe 22 - 25 ya kila mwezi lakini sasa tunaingia siku ya mwisho kabisa ya mwezi na hakuna hata dalili, napenda kujua wadau, AU NDO PESA ZETU ZIMEENDA IGUNGA? maana nasikia CCM wametumia karibu 10bl kwa ajili ya ukaguzi.

Naomba majibu kwa atakaye kuwa nayo. Asante
Hadi dakika hii hakuna mtumishi wa serikali kuu(central government) au serikali za mitaa(local government) ambaye ameshalipwa mshahara wake wa mwezi september nchi nzima,hii ni kinyume cha sera ya serikali kuwa watumishi wote wa umma wanatakiwa kuwa wameshalipwa mishahara yao kabla ya tarehe 25 ya kila mwezi.

Wadadisi wa mambo wanasema pesa ya mishahara itakuwa imekopeshwa ama kupewa ccm ili zitumike katika kampeni za huko Igunga.
Kuna miezi 3 ya nyuma huko serikali ilikopa pesa kwa ajili ya kulipa watumishi wake(source: Zitto Kabwe na Mkulo alishindwa kukanusha) hasa waalimu,manesi na madaktari,
sasa huenda kupelekwa Igunga kwa mishahara hiyo ikawa ni uzushi na ukweli ukawa serikali haina pesa na haijapata nchi,kampuni au mtu wa kukopa.

Hii ni aibu na kukosa uwajibikaji wa rais wetu.
 
H

Hakunaga 4nce

Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
H

Hakunaga 4nce

Member
Joined Jun 10, 2011
36 0 0
Yeyote mwenye Taarifa tayar imeachiwa au bd?
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Yeyote mwenye Taarifa tayar imeachiwa au bd?
Jaribu kuwa serious ndugu yangu, binafsi nina habari kemkem zinazohusu mishahara ya serikali, sasa sijui unataka nini?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,001
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,001 280
Yeyote mwenye Taarifa tayar imeachiwa au bd?
Kuwa serious what is imeachiwa, bd. Hujaeleweka hata kidogo. What was wrong with mishahara?
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,251
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,251 69 145
Yeyote mwenye Taarifa tayar imeachiwa au bd?
Kwani ilikuwa imeshikiliwa? Unazungumzia mishahari ipi -- wa kwangu umeingia kwenye akaunti yangu tangu tar. 25.
 
H

Hakunaga 4nce

Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
H

Hakunaga 4nce

Member
Joined Jun 10, 2011
36 0 0
Jana nimeona kuna jamaa kasema kuwa mpk sasa wafanyakaz hawajapata mishahara coz serikal inataka kukata 2elf kwa kila m1 kwa ajil ya sherehe ya miaka 50. Ndo nauliza vp wameshaachia hyo mishahara au bd.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,877
Likes
80
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,877 80 145
Una Hamu yakutumia eee!
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
Usiishi kwa kutegemea mshahara kijana tafuta vyanzo vya mapeneee
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
Mishahara haitoki ngooooooooo
 
nachid

nachid

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
917
Likes
61
Points
45
nachid

nachid

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2011
917 61 45
Au wanatafuta wapi pa kwenda kukopa ndo watulipe?
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
nasikia hazina wanairekebisha kwa mujibu wa wahasibu wa halmashauri
 
H

Hakunaga 4nce

Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
H

Hakunaga 4nce

Member
Joined Jun 10, 2011
36 0 0
Du mda wote walikuwa wap mpk tar za watu kupewa chao unafika?
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,160
Likes
2,282
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,160 2,282 280
mishahara imepelekwa igunga kwenye kampeni chafu za kuhonga maulamaa... halafu rostam kagoma kuwakopesha hela za kulipa mishahara
 
Mpendwa

Mpendwa

Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
55
Likes
0
Points
0
Mpendwa

Mpendwa

Member
Joined Jun 9, 2011
55 0 0
Mpaka sasa watumishi wa sekta nyingi za serikali hawajalipwa mishahara yao, kitu ambacho si kawaida. Tumezoea kulipwa kati ya tarehe 22 - 25 ya kila mwezi lakini sasa tunaingia siku ya mwisho kabisa ya mwezi na hakuna hata dalili, napenda kujua wadau, AU NDO PESA ZETU ZIMEENDA IGUNGA? maana nasikia CCM wametumia karibu 10bl kwa ajili ya ukaguzi. Naomba majibu kwa atakaye kuwa nayo. Asante
 

Forum statistics

Threads 1,235,213
Members 474,387
Posts 29,214,247