Serikali;Mmetudhurumu vyeti vyetu.


MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2015
Messages
970
Points
500
MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined May 3, 2015
970 500
*Hatimaye nimetimiza ndoto zangu za kuwa mwanaUchumi*
Japo sijawahi kuhudhuria darasa lolote la mambo ya uchumi na wala sijawahi kupata Semina elekezi kuhusu uchumi Hali ya maisha chini ya Mh.Pombe imenifnya nijirizishe kuwa ht Economics ningefaulu vzuri.
Ushauri wangu:Wananchi wote tutunukiwe shahada zetu baasi!hta namba tumejitahidi kuisoma vizuri

By Mjr
 

Forum statistics

Threads 1,283,910
Members 493,869
Posts 30,805,818
Top