Serikali kuchukiwa ni mambo kama haya yanachangia

Serikali kuchukiwa ni mambo kama haya yanachangia

brazaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2016
Posts
34,775
Reaction score
46,060
Mabibi na mabwana tunayoyaona sasa ni mwendelezo wa chuki zinazoletwa na mambo kama haya:


Kwanini shughuli zingine kwa mujibu wa sheria tu, ziwe zina expiry dates isipokuwa kwa kazi za wanasiasa wa hapa kwetu?

Pana haja ya kupitia taaluma zote kuwa katika mazingira yale yale ya wanasiasa kimsingi. Yaani minimum qualifications terms and conditions.

Wanasiasa marurupu lukuki, hawalipi kodi stahiki, hawana expiry dates kwenye shughuli zao nk.

Wajameni mbona wanasiasa (rais, makamu rais, mawaziri, wabunge, nk), mu wabinafsi ki hivyo bila ya kuwa na chembe hata ya huruma?

Heko CWT na wengine tuyakatae masharti fyongo kama haya, yanayowekwa na kupitishwa na kina wasukuma na kina wabajaji yasiyokuwa na msaada wowote kwa walengwa, zaidi ya kuwanyonya na kuwakandamiza hata zaidi.
 
Hata Mimi huwa inanishangaza Sana,ni kwann Mwalimu huyu mwenye mshahara kiduchu Tena bila posho lakini ana mabosi wengiiii na anazidi kuwekewa wengine??😲😲,kwanini Serikali inatumia nguvu kubwa Sana kuhakikisha mwalimu ana maisha magumu?!
Ushauri-serikali imarisheni maslahi ya mwalimu,punguzeni idadi ya MABOSI wa mwalimu,
 
Hata Mimi huwa inanishangaza Sana,ni kwann Mwalimu huyu mwenye mshahara kiduchu Tena bila posho lakini ana mabosi wengiiii na anazidi kuwekewa wengine??😲😲,kwanini Serikali inatumia nguvu kubwa Sana kuhakikisha mwalimu ana maisha magumu?!
Ushauri-serikali imarisheni maslahi ya mwalimu,punguzeni idadi ya MABOSI wa mwalimu,
naomba jamaa utusaidie kwenye mamlaka za maji ict afisa II ni kiasi gani kwa mwenzi tunasaidiana na kuelimishana pia
 
Hata Mimi huwa inanishangaza Sana,ni kwann Mwalimu huyu mwenye mshahara kiduchu Tena bila posho lakini ana mabosi wengiiii na anazidi kuwekewa wengine??😲😲,kwanini Serikali inatumia nguvu kubwa Sana kuhakikisha mwalimu ana maisha magumu?!
Ushauri-serikali imarisheni maslahi ya mwalimu,punguzeni idadi ya MABOSI wa mwalimu,

Mheshimiwa mmoja alisema ujinga, unyonge, woga (wetu) nk ndivyo vimetufikisha huku:

Kada nyingine wamewekewa masharti lukuki yakiwamo malipo ya kuhuisha leseni zao ili kuendelea na kazi.

Kada nyingi tu wakiwamo wanasheria, madereva, nk.

Wengine kuna hata age limits zinawahusu. Kwamba ukifika umri fulani hata kama ungetaka kujiajiri mwenyewe uko outlawed.

Hiiiiii bagosha!
 
Mheshimiwa mmoja alisema ujinga, unyonge, woga nk ndivyo vimetufikisha huku:

Kada nyingine wamewekewa masharti lukuki yakiwamo malipo ya kuhuisha leseni zao ili kuendelea na kazi.

Kada nyingi tu wakiwamo wanasheria, madereva, nk.

Wengine kuna hata age limits zinawahusu. Kwamba ukifika umri fulani hata kama ungetaka kujiajiri mwenyewe uko outlawed.

Hiiiiii bagosha!
naomba jamaa utusaidie kwenye mamlaka za maji ict afisa II ni kiasi gani kwa mwenzi tunasaidiana na kuelimishana pia
 
Back
Top Bottom