"Serikali" inapokwenda usingizini!


Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
Tunajua sote serikali ni pamoja na Polisi.
Leo asubuhi makutano ya barabara ya AH Mwinyi na barabara ya Rose Garden nimeikuta "Serikali" imekwenda usingizi , tena mzito hata wapita njia walikuwa wakishangaa.
IGP Mwema inabidi aongeze mafunzo huko Moshi ili Crown isi dhalilishwe.
Inaelekea kutokana na vihela vya madereva barabarani, vijana hawalali usiku, katika jitihada za kuvishughulikia vihela hivyo.

 
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,147
Likes
31
Points
145
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,147 31 145
Mtu akiwaza kwa hisia, nongwa!
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,388
Likes
3,042
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,388 3,042 280
Eee bwanae!!
Usalama wa raia na mali zake in action!
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Huyu anaweza hata kuvunja rekodi ya Wasira!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
keshapiga mabao anasubiri makonda walete akale!:smokin:
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,487
Likes
14,776
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,487 14,776 280
Ole wako akishtuka hapo, lazima apige mkono gari yoyote, pale hajasinzia yule anafanya budgeting ya pombe! Na madeni tu
 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,127
Likes
139
Points
160
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,127 139 160
Swadaktaa, isitoshe hayo ndo mambo ya Mujini ewaaaah!!!
 
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,740
Likes
670
Points
280
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,740 670 280
Kapumzika kidogo tu hata wewe unafanya hivyo mezani kwako.
 

Forum statistics

Threads 1,237,418
Members 475,533
Posts 29,287,876