Serikali imechelewa kulipa mshahara wa mwezi Mei

Serikali imechelewa kulipa mshahara wa mwezi Mei

Naona uzi unakimbia kweli kweli! Akitakea mtu akasema tu mshahara tayari..!! Watu wanatokwa na macho kama Kaabudi!! 😃

Watumishi wa serikali kujiongeza ni muhimu sana. Maisha ya kuishi kwa kutegemea mshahara kwa 100% siyo poa hata kidogo.
 
Naona uzi unakimbia kweli kweli! Akitakea mtu akasema tu mshahara tayari..!! Watu wanatokwa na macho kama Kaabudi!! [emoji2]

Watumishi wa serikali kujiongeza ni muhimu sana. Maisha ya kuishi kwa kutegemea mshahara kwa 100% siyo poa hata kidogo.

Hakuna anaetegemea mshahara utoke ndo aishi. Watu wanahitaji haki Yao. So usifikirie watu wasipopata mshahara leo au kesho basi wataangamia
 
Mm nipo eneo la tukio
IMG-20221223-WA0002.jpg
 
Ningejua mapema Leo ningeenda NMB kutoa pesa maana salary ikitoka Huwa Kuna foleni sana za Watumishi.
 
Back
Top Bottom