Serikali iliyozidiwa hata na timu


Goheki

Goheki

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
270
Likes
0
Points
33
Goheki

Goheki

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
270 0 33
Inasikitisha na inaumiza sana kuona serikali yetu isivyo ni mipango madhubuti,yaani timu ya soka ya Tp Mayembe inamiliki ndege mbili.Tz hatuna ndege hata moja,ila tunaambia viwanja vitapanulia.HII NI AIBU KWA TAIFA.
 
U

undugukazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
313
Likes
26
Points
45
U

undugukazi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
313 26 45
Kwani kipimo ni ndege tu mzee au unapimaje uwezo wa serikali yako...tp mazembe inamajukumu gani yanayoifikia serikali ya tanzania..mashulea,hospitals,mabarabara,pension za baba ako, etc acha mawazo ya chadema na cuf embu jivue gamba
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,385
Likes
7,433
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,385 7,433 280
aibu ya ndege ni ndogo, aibu ya umeme je? ya maji je? ya dawa mahospitalini je? ya wanafunzi kufeli je?
 
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,602
Likes
51
Points
145
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,602 51 145
aibu ya ndege ni ndogo, aibu ya umeme je? ya maji je? ya dawa mahospitalini je? ya wanafunzi kufeli je?
hayo yanahitaji kodi zetu ambazo jk na kundi lake wanzichezea kwenye anasa angalia magari ya kifahari,sherehe kila kukicha kinachonisikitisha hata kupanga miji tu inawashinda ...ukitaka kupimiwa kiwanja upate hati miliki unalipa gharama zote lakini fikiria kwa mwaka watu wanalipwa mishahara ambazo ni kodi zetu lakini hakuna kinacho fanyika,,,bara bara zinajengwa kwa hisani ya watu wa ...soma vibao kwenye ujenzi wa barabara
 
Goheki

Goheki

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
270
Likes
0
Points
33
Goheki

Goheki

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
270 0 33
Kwani kipimo ni ndege tu mzee au unapimaje uwezo wa serikali yako...tp mazembe inamajukumu gani yanayoifikia serikali ya tanzania..mashulea,hospitals,mabarabara,pension za baba ako, etc acha mawazo ya chadema na cuf embu jivue gamba
Hilo ni jambo mojawapo la kukuza uchumi,tp mazembe hawakusanyi kodi,ila mikakati imewafanya wafanye maendeleo,sisi tunadanganyana tu,kuna nchi zenye mashirika ya ndege yanayochangia mapato ya nchi kwa kiwango kikubwa,eg.ethiopian air,kenya
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,399
Likes
14,635
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,399 14,635 280
hata hiyo nayo ni ndogo, aibu ya kuuza rasilimali je na kupitisha barabara na hotel kwenye mbuga na kuingia mikataba feki ambayo hata mlevi wala housegirl hawezi kusaini naona ndio aibu kubwa zaidi
aibu ya ndege ni ndogo, aibu ya umeme je? ya maji je? ya dawa mahospitalini je? ya wanafunzi kufeli je?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,399
Likes
14,635
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,399 14,635 280
AIBU KUBWA ZAIDI ni ile kuwa hata kiongozi wa nchi hajui chanzo cha umaskini wa watu wake na yeye anajiuliza tu....hajui kwanini watoto wanafeli na wala hajui kwanini mawaziri wanasaini mikataba feki
 
Goheki

Goheki

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
270
Likes
0
Points
33
Goheki

Goheki

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
270 0 33
AIBU KUBWA ZAIDI ni ile kuwa hata kiongozi wa nchi hajui chanzo cha umaskini wa watu wake na yeye anajiuliza tu....hajui kwanini watoto wanafeli na wala hajui kwanini mawaziri wanasaini mikataba feki
Hawezi kujua kwani ahadi hewa ni nyingi mno,reli hadi kigoma/mwanza,barabara za juu dar,machinga complex kila wilaya dar,hospital kila jimbo tena zilizopo ziwe za rufaa wakati hazina huduma zaidi ya majengo.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
ndege kitu gani mkuu kuna matatizo makubwa zaidi ya ndege
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,734
Likes
1,423
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,734 1,423 280
Rwanda tu wameshatupiga bao,kila siku kaboeing ka RwandAir kapo pale JNIA.
 

Forum statistics

Threads 1,235,341
Members 474,524
Posts 29,219,277