Serikali iliyozidiwa hata na timu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali iliyozidiwa hata na timu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Goheki, Oct 4, 2011.

  1. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasikitisha na inaumiza sana kuona serikali yetu isivyo ni mipango madhubuti,yaani timu ya soka ya Tp Mayembe inamiliki ndege mbili.Tz hatuna ndege hata moja,ila tunaambia viwanja vitapanulia.HII NI AIBU KWA TAIFA.
     
  2. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwani kipimo ni ndege tu mzee au unapimaje uwezo wa serikali yako...tp mazembe inamajukumu gani yanayoifikia serikali ya tanzania..mashulea,hospitals,mabarabara,pension za baba ako, etc acha mawazo ya chadema na cuf embu jivue gamba
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,670
    Likes Received: 2,738
    Trophy Points: 280
    aibu ya ndege ni ndogo, aibu ya umeme je? ya maji je? ya dawa mahospitalini je? ya wanafunzi kufeli je?
     
  4. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,587
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hayo yanahitaji kodi zetu ambazo jk na kundi lake wanzichezea kwenye anasa angalia magari ya kifahari,sherehe kila kukicha kinachonisikitisha hata kupanga miji tu inawashinda ...ukitaka kupimiwa kiwanja upate hati miliki unalipa gharama zote lakini fikiria kwa mwaka watu wanalipwa mishahara ambazo ni kodi zetu lakini hakuna kinacho fanyika,,,bara bara zinajengwa kwa hisani ya watu wa ...soma vibao kwenye ujenzi wa barabara
     
  5. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo ni jambo mojawapo la kukuza uchumi,tp mazembe hawakusanyi kodi,ila mikakati imewafanya wafanye maendeleo,sisi tunadanganyana tu,kuna nchi zenye mashirika ya ndege yanayochangia mapato ya nchi kwa kiwango kikubwa,eg.ethiopian air,kenya
    https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,956
    Likes Received: 6,499
    Trophy Points: 280
    hata hiyo nayo ni ndogo, aibu ya kuuza rasilimali je na kupitisha barabara na hotel kwenye mbuga na kuingia mikataba feki ambayo hata mlevi wala housegirl hawezi kusaini naona ndio aibu kubwa zaidi
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,956
    Likes Received: 6,499
    Trophy Points: 280
    AIBU KUBWA ZAIDI ni ile kuwa hata kiongozi wa nchi hajui chanzo cha umaskini wa watu wake na yeye anajiuliza tu....hajui kwanini watoto wanafeli na wala hajui kwanini mawaziri wanasaini mikataba feki
     
  8. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawezi kujua kwani ahadi hewa ni nyingi mno,reli hadi kigoma/mwanza,barabara za juu dar,machinga complex kila wilaya dar,hospital kila jimbo tena zilizopo ziwe za rufaa wakati hazina huduma zaidi ya majengo.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    ndege kitu gani mkuu kuna matatizo makubwa zaidi ya ndege
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,019
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Rwanda tu wameshatupiga bao,kila siku kaboeing ka RwandAir kapo pale JNIA.
     
Loading...