Serikali ikifute chuo cha Chimala


S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
331
Likes
143
Points
60
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
331 143 60
Hiki chuo kinatoa mafunzo ya wahudumu wa afya(Medical Attendants), ndicho chuo kinachoongoza kwa kuuza vyeti kwa watu bila hata kupata mafunzo katika chuo hicho then watu hao ndio wanaenda kutoa huduma katika mahospitali, zahanati na vituo vya kutolea huduma za afya.

Yaani mtu amefeli kidato cha 4 baada ya miaka miwili unakuta ni mhudumu wa afya ktk hospitali, zahanati au kituo cha afya huku wenzie waliofaulu wakiendelea kuumia masomoni(vyuoni au A level).

Tafadhali wahusika walifanyie kazi suala hili pamoja na vyuo vingine vya aina hii. Pia wana JF tuwasaidie wahusika kwa kuvitaja vyuo vya aina hii.
Nawasilisha
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
15,969
Likes
22,701
Points
280
Age
36
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
15,969 22,701 280
Kipo wapi hicho chuo kwani?
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,740
Likes
8,975
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,740 8,975 280
Taarifa Yako Haija Jitosheleza Kwahiyo Haiwezi Kuwekwa Katika File La Kufanyiwa Investigation!
Hebu Weka Wazi ili Tupate Vizibiti vya Kuaminika Kama Kweli Unayodai ni Ukweli Mtupu! Usiogope Utakapoeka Wazi Manyago Yanayofanywa Hapo na ikithibiti kuwa ni Kweli, basi umeshaokoa taifa.
 
S

Shegynho

Senior Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
182
Likes
107
Points
60
S

Shegynho

Senior Member
Joined Jun 5, 2016
182 107 60
Taarifa ya huyo Jamaa haitakiwi kubezwa hata kidogo, chuo cha nursing chimala ni jipu kubwa , wahitim wanaotoka pale hawana ujuzi hata kidogo, halafu kina magumashi balaa, I,e kuuza vyeti KWA watu ambao hawajapata mafunzo ya nursing hata abc hawana lakini anamiliki cheti kutoka chimala
 
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
331
Likes
143
Points
60
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
331 143 60
Taarifa Yako Haija Jitosheleza Kwahiyo Haiwezi Kuwekwa Katika File La Kufanyiwa Investigation!
Hebu Weka Wazi ili Tupate Vizibiti vya Kuaminika Kama Kweli Unayodai ni Ukweli Mtupu! Usiogope Utakapoeka Wazi Manyago Yanayofanywa Hapo na ikithibiti kuwa ni Kweli, basi umeshaokoa taifa.
Unatka nini ili niongeze (km ninakifahamu)
 
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
331
Likes
143
Points
60
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
331 143 60
Taarifa ya huyo Jamaa haitakiwi kubezwa hata kidogo, chuo cha nursing chimala ni jipu kubwa , wahitim wanaotoka pale hawana ujuzi hata kidogo, halafu kina magumashi balaa, I,e kuuza vyeti KWA watu ambao hawajapata mafunzo ya nursing hata abc hawana lakini anamiliki cheti kutoka chimala
Nashangaa mkuu watu wengine hofyo kabisa. Ngoja waje wawachome sindano za jicho ndo watajua ninacomaanisha
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,450
Likes
82,703
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,450 82,703 280
Hao unawaita medical attendance kwa uhalisia ni medical assistance. Hata katika nchi zilizoendelea wapo na wanafanya kazi kwenye mahospitali makubwa. Wanafanya kazi nyingi ambazo daktari alitakiwa kuzifanya kama kutafuta veins kwa mgonjwa, kuchukua blood culture na vitu vingine vingi. Hii course haiwezi kufutwa inaweza kuboreshwa zaidi ili na wapewe majukumu mengi zaidi.
 
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2015
Messages
1,119
Likes
899
Points
280
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2015
1,119 899 280
hicho chuo kipo mbeya ktk wilaya mbalali ..kimeanza kupigiwa kelele muda mrefu sana ..na kilisha wahi fungiwa na mamlaka husika , sasa cjui kama kimeboreshwa au lah ..maana bado kinatoa mafunzo kama kawa ...
 
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
331
Likes
143
Points
60
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
331 143 60
hicho chuo kipo mbeya ktk wilaya mbalali ..kimeanza kupigiwa kelele muda mrefu sana ..na kilisha wahi fungiwa na mamlaka husika , sasa cjui kama kimeboreshwa au lah ..maana bado kinatoa mafunzo kama kawa ...
Labda kwa serikali hii
 
Strong

Strong

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
410
Likes
240
Points
60
Strong

Strong

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2013
410 240 60
jamani chimala nursing ni uozooooo msiweke masihara kumbukeni hawa wanahusika na maisha ya watu sisi tulio nyanda za juu kusini sio wageni na hiki chuoo
 
S

semen86

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
350
Likes
249
Points
60
Age
47
S

semen86

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
350 249 60
Chimala ni chuo za zamani sana kinachukua darasa la7 na waliopata dv 0 ya iv ila sijui huwa wanapata wapi vyeti maana utawakuta wapo kwenye hsptar kubwa tu. Wizara ya afya inakazi ngumu maana mafeki yamejaa sana.
 
musa mayya

musa mayya

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
921
Likes
563
Points
180
Age
48
musa mayya

musa mayya

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
921 563 180
Polee,dogo una wivu...na ninakwambia ukiendelea na huo wivu wako hutoboi ng'o,mfano ni baba mdogo yangu ana miaka40 amejikatia Tamaa ya maisha
 
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
331
Likes
143
Points
60
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
331 143 60
Polee,dogo una wivu...na ninakwambia ukiendelea na huo wivu wako hutoboi ng'o,mfano ni baba mdogo yangu ana miaka40 amejikatia Tamaa ya maisha
Hopeless kabisa. Nina kazi yangu nineajiriwa serkalini mshahara unanitosha miradi inaenda bila shida. Wivu!!!!!????? Mini!!!!!!????????
 
Ugiligili

Ugiligili

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2014
Messages
2,422
Likes
2,420
Points
280
Ugiligili

Ugiligili

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2014
2,422 2,420 280
Mnaomponda huyo jamaa ni walewale mnaopenda shortcut..ipo siku mtakutana nao ndo mtaelewa shortcuts hazifai..
 

Forum statistics

Threads 1,236,217
Members 475,029
Posts 29,250,155