Leo JF ni nzito mnoo..nkajua kwangu tuMpaka kupata mitandao hiyo ni kubahatisha. Shida tupi! why all that trouble? Hamjatosheka na mateso tunayopata
Nani uwa anawashsuri awa wahusikaAhaaaaa kumbe ndio mana, nikiitumia bando la kawaida kuingia jf, inagoma Hadi nitumie wifi. Nikawa sielewi
Alaaniwe kabisa kwakweli tunarudishana nyuma kimaendeleoHiii movie n nyingi, sijui
Nani uwa anawashsuri awa wahusika
Ni nzito sana!Leo JF ni nzito mnoo..nkajua kwangu tu
Nzito sana leoJF mbona iko wazi kama ya mbuzi.
Hapana, ola ni nzito ku download ambayo siyo kawaidaWasap kwani imefungiwa
Mimi natumia simu na ninaiona nyepesi mno, labda wewe unatumia laptop.Nzito sana leo