Series nilizowahi tazama na ninazotazama sasa

Series nilizowahi tazama na ninazotazama sasa

Yes ile ndege ni very interesting
24 hrs ndio aliiguiza Jack Bawer
Nafikiri kwakuwa sikuwahi kupata reputation tu, lakini The Lost si ile ndege inapoteza muelekeo na kuangukia katika kisiwa?

Jack Bawrer hii ni ya Korea ? Inahusu nini zaidi chief....
 
Wakuu naitafuta sana Supernatural sijui naweza ipata vipi???!! Natanguliza shukrani zangu kwenu
 
Daaah to bad una a lot of good series ila sioni series hizi hapa nazo kali sana
The originals
The vampire diaries
The messenger...
Under the dome...


Unless nice mkuu
Messenger hii si iliishia njian Mkuu?
 
Mimi sio mpenzi wa korea muviz na series ila nilionjeshwa series inaitwa kingdom aiseee ni Moto wa kuotea mbali.
 
My favorite, nasikitika haikuendelea. Naangalia Succession sasa hivi imezubaa haina msisimko
succession season 2 imeboa haina cliff hangers ingawa naipenda zaidi Homeland inasawiri mambo halisi ya kiinteligensia na pengine ile kiyahudi ya HaMidrasha
 
Angalia narcos na narcos mexco.huko Kuna mnyama anaongelewa anaitwa Pablo Emilio Escobar Gaviria a.k.a El patron hizi series zimemuongelea kwa undani na kwa ufasaha zaidi

Kitambo kuona hii adi nisha sahau
 
Sasa ngoja niitafute The Lost maana mnaipa promo sana humu....
Lost ni nzuri lakini kuelea mwisho sikuielewa na nimeona TVshow mpya ya The.I-Land. ni kama rip off ya Lost pia tazama Person of Interest (2011-2016). kama hukuwahi kuiona
 
Lost iko poa. Nimeiangalia mara 3, nimeipoteza naitafuta nirudie tena
Prison Break ndio niko naicheki hapa.S2ep14 Jon doe. nimeanza kuicheki toka 2012. Kila siku nikikumbuka natizama
 
Back
Top Bottom