Serengeti Bia na Nguvu za kiume!


Supervisor

Supervisor

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
555
Likes
32
Points
45
Supervisor

Supervisor

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
555 32 45
Wana jf

Mimi binafsi nimekunywa karibu kila brand ya Bia lakn nikaona Brand ya Serengeti ndo mahali pake, kwanza hata nikijidunga vp kesho yake nakuwa poa. Lakn jaman nimekutana na wadau zaidi ya 10 sasa wananiambia Serengeti bia inapunguza sana nguvu za kufanya mapenz tena wengne tena wanatoa vielelezo kuwa imewahi kuwatokea na sasa wameacha kuitumia. Jaman kuna yeyote ana taarifa sahihi kwa hili? Naomba kuwasilisha!
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
wana jf

mimi binafsi nimekunywa karibu kila brand ya bia lakn nikaona brand ya serengeti ndo mahali pake, kwanza hata nikijidunga vp kesho yake nakuwa poa. Lakn jaman nimekutana na wadau zaidi ya 10 sasa wananiambia serengeti bia inapunguza sana nguvu za kufanya mapenz tena wengne tena wanatoa vielelezo kuwa imewahi kuwatokea na sasa wameacha kuitumia. Jaman kuna yeyote ana taarifa sahihi kwa hili? Naomba kuwasilisha!
dirty marketing tricks!!!
Hii ni kama siasa za udini kwenye kampeni za uchaguzi
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
28
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 28 145
Mute!!!!
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
we utakua ume2mwa na kampuni fulani y bia uharibu soko la serengeti.kama kuna menager w serenget bia humu shitaki hiyo jamaa.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,968
Likes
1,276
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,968 1,276 280
Nimekosea njia maana niliacha ulevi miaka mingi iliyopita.
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Kama afya yako mbovu kwanini usingizie Bia, achana nayo, halafi, Kwanini unajaribu brands nyingi hivo?
Kuwa na uhakika na unalofanya na tatizo si hiyo ila ni kuzidisha pombe
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,089
Likes
4,430
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,089 4,430 280
Kijana ukoka ,,acha kumpa sifa shetani.
 
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
531
Likes
10
Points
35
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
531 10 35
Hayo ni maneno ya kibiashara
Mimi ni shabiki mkubwa wa Serengeti na ninazitwanga kisawasawa
na niko fiti sana ktk uwanja wa sita kwa sita

Fanya utafiti mwenyewe ukiwa umezinywa unaishia goli ngapi na kama hujanywa performance yako inakuaje
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
Mimi siku zote natumia serengeti na hakuna tatizo, jogoo anawika vibaya mno!!!! nahisi umetumwa na watu wa TBL, ushindwe na ulegee!!!
 
Andrew Kellei

Andrew Kellei

JF Gold Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
349
Likes
15
Points
35
Andrew Kellei

Andrew Kellei

JF Gold Member
Joined Sep 11, 2009
349 15 35
Kama umeambiwa inapunguza nguvu za kiume wewe mwenyewe kwa sasa unaonaje hali yako?
Kama zimeanza kupungua ina maana umeshaathirika kisaikolojia,na njia ya kujinasua ni kuacha kunywa hizo brand.
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Wana jf

Mimi binafsi nimekunywa karibu kila brand ya Bia lakn nikaona Brand ya Serengeti ndo mahali pake, kwanza hata nikijidunga vp kesho yake nakuwa poa. Lakn jaman nimekutana na wadau zaidi ya 10 sasa wananiambia Serengeti bia inapunguza sana nguvu za kufanya mapenz tena wengne tena wanatoa vielelezo kuwa imewahi kuwatokea na sasa wameacha kuitumia. Jaman kuna yeyote ana taarifa sahihi kwa hili? Naomba kuwasilisha!
Naomba unifahamishe wewe unafanya kazi wapi na elimu yako pia, baada ya kujua hayo mawili nitarudi tena
 

Forum statistics

Threads 1,235,213
Members 474,387
Posts 29,214,247