SERENA WILLIAMS in Kenya


Exaud J. Makyao

Exaud J. Makyao

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2008
Messages
1,523
Likes
13
Points
0
Exaud J. Makyao

Exaud J. Makyao

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2008
1,523 13 0
I heard that Serena Williams is in Kenya.
Can any one verify this?
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,418
Likes
1,894
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,418 1,894 280
I heard that Serena Williams is in Kenya.
Can any one verify this?
serena ni mjaluo wa kenya kwahiyo si ajabu kutembelea kijijini kwao,na ana shule amejenga huko.
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Ana Charity yake hapo kwa manyang'au.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
serena ni mjaluo wa kenya kwahiyo si ajabu kutembelea kijijini kwao,na ana shule amejenga huko.
Best mtatumaliza kwa kamba, sasa juzi R-Kerry alipotembelea Uganda ndo tuseme naye ni Mnyakole? Au Eto' alipotembelea Kenya mwaka jana ndo tuconclude kuwa ni mkikuyu?
Badae mtasema kwa kuwa Bushi alikuja Tz Basi naye ni msukuma au Mmeru wa Arusha. Sasa kama ni hivyo na raisi wetu mh. Kikwete tutasema ni raia wa nchi gani? na juzi tu alikuwa uturuki au ndo kawa mwarabu. Best kazi tunayo!
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,418
Likes
1,894
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,418 1,894 280
Best mtatumaliza kwa kamba, sasa juzi R-Kerry alipotembelea Uganda ndo tuseme naye ni Mnyakole? Au Eto' alipotembelea Kenya mwaka jana ndo tuconclude kuwa ni mkikuyu?
Badae mtasema kwa kuwa Bushi alikuja Tz Basi naye ni msukuma au Mmeru wa Arusha. Sasa kama ni hivyo na raisi wetu mh. Kikwete tutasema ni raia wa nchi gani? na juzi tu alikuwa uturuki au ndo kawa mwarabu. Best kazi tunayo!
sasa tufanyeje zaidi ya kuwapiga kamba?kuna ajabu gani kwa mwafrika kutembelea afrika?kaenda kijijini kwao tu kusalimia bibi zake,mbona obama anaendaga.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,540
Likes
7,408
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,540 7,408 280
Best mtatumaliza kwa kamba, sasa juzi R-Kerry alipotembelea Uganda ndo tuseme naye ni Mnyakole? Au Eto' alipotembelea Kenya mwaka jana ndo tuconclude kuwa ni mkikuyu?
Badae mtasema kwa kuwa Bushi alikuja Tz Basi naye ni msukuma au Mmeru wa Arusha. Sasa kama ni hivyo na raisi wetu mh. Kikwete tutasema ni raia wa nchi gani? na juzi tu alikuwa uturuki au ndo kawa mwarabu. Best kazi tunayo!
we unafikiri ni mTanzania huyo, mtu ambaye hana uchungu hata kidogo na nchi yake, HUYO NI MJAMAIKA KULEEEEEEEEEEEE KWENYE MABEMBEA
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
huyu Kikwete kama siyo Mkomoro basi ni myemeni
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
141
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 141 135
MohSadi2.jpg


MohSadi8.jpg


MohSadi5.jpg


MohSadi6.jpg


Serena Williams plays ball with Sadili pupils when she toured the institution on Wednesday.
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
141
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 141 135
Serena1.jpg


World number one Serena Williams cuts the tape to officially open the Serena Williams Secondary School at Matiliku.
 
Exaud J. Makyao

Exaud J. Makyao

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2008
Messages
1,523
Likes
13
Points
0
Exaud J. Makyao

Exaud J. Makyao

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2008
1,523 13 0
Serena1.jpg



World number one Serena Williams cuts the tape to officially open the Serena Williams Secondary School at Matiliku.
We need SERENAS to come to Tanzania.
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,151