September 11 remembered in NY City

Candid Scope

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
11,879
1,250
RTR73XO_232933.jpg
AP010911117496_232927.jpg

Jamaa akijirusha toka ghorofa ya WTC ilipoanza kuungua
 

Candid Scope

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
11,879
1,250
RTXKQQP_232941.jpg


Baada ya dege la kwanza kuzama ndani ya tower ya kwanza dege la pili hilo ninaingia kwenye tower ya pili kumaliza kazi, ilikuwa ni kitisho na kihoro cha hali yajuu na kuikua kama dunia ndogo
 

MAVUNO

JF-Expert Member
May 29, 2011
788
1,000
Sio mujahidina wewe, ni freemasonry hao wakitaka kutengeneza siku yao ya kuadhimisha dunia nzima tarehe 11/9
 

super thinker

JF-Expert Member
Nov 16, 2010
369
250
nasikia kwamba ndugu zetu waarabu wanasingiziwa tu ktk hii ki2 wanajamvi.................bado kuna wingu ktk hili
 

njiwa

JF-Expert Member
Apr 16, 2009
12,012
2,000
kuna watu wanakumbuka sept. 11 lakini hawakumbuki mabomu ya mbagala & gongo la mboto yalikuwa lini...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom