senti ya mkoloni ilikuwa na Thamani sana kwa Wakati huo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

senti ya mkoloni ilikuwa na Thamani sana kwa Wakati huo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 19, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,990
    Likes Received: 3,546
    Trophy Points: 280


    [​IMG]
    kama kuna aliewahi kutumia senti kama hii na anyooshe mkono. we! mtimkubwa-mkavu, acha! hujazikuta hizi, labda kidoooogo ndesanjo na mark.

    1964 ilipoanza hiyo Senti ndio mwaka niliozaliwa je wewe Au Mwana J.F. ulikuwa na miaka mingapi?Au hujazaliwa? Kuna Mtu yoyoyte katika hii J.Forums ameshawahi kuitumia hiyo Senti ya kikoloni?
     
  2. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Yap... tulikuwa tunazifunga na kamba kisha unafunga kiunoni kama shanga ili isipotee
     
  3. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sijawahi kuona hiyo
     
  4. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    inaonyesha ulikuwa bado wewe hujazaliwa ndio maana hujaiona hiyo Senti kumi ya Mkoloni. Mmi ninatamani bora hiyo Senti kumi irudi tena kama zamani.
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Niliitumia nilipokuwa darasa la kwanza Senti kumi unapata andazi kubwa au kitumbua. Ukiongeza senti tano unapata kikombe cha chai.
     
  6. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kwani hii hela ilitumika mpaka mwaka gani?
     
  7. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,166
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Tuko wengi na bado tunadunda. Pamoja na hiyo senti kumi zilikuwapo na senti moja na senti tano. Ni vigumu kukisia lakini senti moja ya wakati huo uliweza kwenda nayo dukani na ukanunua kitu. Kama unataka kujua zaidi hebu bonyeza hapa chini;
    <http: numismaticon.com="" catalog="" british-east-africa="" coins="" page_1=""> World coin catalog - British East Africa - Page 1 of 1 - Numismaticon.com


    <http: numismaticon.com="" catalog="" british-east-africa="" coins="" page_1=""></http:></http:>
     
  8. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
    Asante mkuu, hii link nimeifurahia sana
     
  9. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,379
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Hee yaani kumbe JF ni ya watoto wa juzi tu! Yaani kuiona senti 10 tu na wala sio kuitumia! Zilikuwepo hadi 1966 wakati tulipoanzisha benk yetu na kuanza kuchapisha hela zetu wenyewe
     
Loading...