SENGEREMA walimu wanaibiwa


swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
ili mwalimu apate kitambulisho cha kazi anaambiwa alipie 10000 tena vinachapishwa kwenye stationary ya mtu binafsi iliyopo karibu na NNB bank.Takukuru angalieni hili.maeneo mengine mbona vinatolewa bure kwa kulipia 500 ya lamination ukiihitaji.mkurugenzi unajua hili analofanya afisa elimu wako hasa wa s/m?
 
B

bluecolour

Senior Member
Joined
May 20, 2013
Messages
199
Likes
77
Points
45
Age
24
B

bluecolour

Senior Member
Joined May 20, 2013
199 77 45
Unataka Kitambulisho Toa Ten Hutaki Sepa Sasa We Unataka Yeye Ale Wapi? Wakati Wa2 Wa Kuliwa Mpooo..??
 
K

Kababi

Senior Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
168
Likes
1
Points
0
K

Kababi

Senior Member
Joined Dec 24, 2010
168 1 0
Big Results Now(BRN)

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
 
E

ENKOBE

Member
Joined
Sep 14, 2013
Messages
95
Likes
0
Points
0
Age
48
E

ENKOBE

Member
Joined Sep 14, 2013
95 0 0
Ofisi ya utumish sengerema ndio adui no 1 wa walimu hawataki kushulikia mapunjo ya walim kuna mama mle ofsin ni janga0 hakai ofsn
 
O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
395
Likes
61
Points
45
O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2013
395 61 45
CWT Sengerema imelala, waamsheni au mnawaogopa?
 
T

the people

Member
Joined
Oct 28, 2011
Messages
59
Likes
0
Points
0
T

the people

Member
Joined Oct 28, 2011
59 0 0
shame on u kama unashdwa kwenda kutetea haki yako. kwn JF itawasaidaia? jumuika na wenzako then mdai haki yenu or Ni PM nkusaidie
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
shame on u kama unashdwa kwenda kutetea haki yako. kwn JF itawasaidaia? jumuika na wenzako then mdai haki yenu or Ni PM nkusaidie
hata hivyo kwa kutoa taarifa nimesaidia hasa ukizingatia mi si mwalimu wala si mkazi wa sengerema.
 
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,163
Likes
1,005
Points
280
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,163 1,005 280
He he he kitambulisho cha kazi unalipia mwajiriwa. Mi navyojua kitambulisho ni mali ya mwajiri na ndio anapaswa kuigharamia mali yake.
 
Kitaeleweka

Kitaeleweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2012
Messages
393
Likes
5
Points
35
Kitaeleweka

Kitaeleweka

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2012
393 5 35
Hebu wamwone mama Careen Yunus mkuu wa wilaya naamini atawasaidia kwani yeye alikua afisa elimu kabla hajawa promoted kuwa dc huko sengerema so anajua nini haki ya walimu. Mtu mmoja social na caring sana hatowaacha hivihivi


Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,675
Likes
1,470
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,675 1,470 280
piga risasi huyo malaya,C C M janga la kitaifa.
 

Forum statistics

Threads 1,251,154
Members 481,585
Posts 29,759,531