Senator John Maccain Shujaa wa Obama Care

Senator John Maccain Shujaa wa Obama Care

God bless you Senator Maccain amesaidia kuokoa maisha ya Maskini Republic wengi ni Wahafidhina ambao wanamiliki Insurance Company sasa huu mpango unawazuia kujilimbikizia faida ....Mwenyenzi Mungu akuponye Maccain!
Halafu watz wengi hatujui ama hata kutaka kujua haya mambo ya siasa. Tunazijua hizi maji taka yetu ambayo hata hatujui uchafu wake ni wa kemikali au tope tu la kawaida, tunayaoga tu.

Hawa wenzetu wanavijua vyama vyao,wanajua kikitawala hiki kipi kitatokea,leo kuna halmashauri nyingi za vyama vya upinzani, navyo vina lia njaa kwa serikali, hawana njia mbadala wa kukusanya mapato ya ndani, zinapata hati chafu za ukaguzi, hadi una jiuliza, tofauti iko wapi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huelewek mkuu.. Naitaji kuelewa

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa unahitajika uijue USA kwa undani kabisa, anzia kwa kumjua Great lier Columbus, njoo mataifa mengine ya Ulaya in America, then utumwa, hapa utajifunza kati ya kaskazini na kusini wapi Kulikuwa na mashamba, wapi viwanda, then utajua watumwa wengi walikuwa wapi?

Kisha mapambano ya uhuru,muungano wa majimbo na baadae vita vya wenyewe kwa wenyewe na sababu zake, misingi miwili au misimamo baina ya pande hizo ndio misingi au misimamo ya Republican na Democratic hadi leo.

Wasome hata akina 2pac, Malcolm, Kennedy, Lincoln, Luther jr. Nk. Kwa kifupi utapata majibu mazuri kuliko maelezo ya yeyote humu, kwakuwa kitakuwa kitabu na hautakimaliza kukisoma.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuongoza USA ni kazi kubwa kweli.

Huku kwetu ni sawa na kuswaga mbuzi tu,unaweza kumuamuru spika, mahakama unavyopenda. Hakuna utakachotaka kufanya ukashindwa. Pembeni ukiwa na wanafiki kibao!
Japo umetumia maneno ya kichochezi,ila kuna ukweli ndani yako.
Huko africa si wanasema ukiwa kiongozi mzuri (mfitini) bas maraia yanakushawishi uongezewe mihula
mfano
kagame
kabila
museveni
mkurunzinza

Jeipiemu loading.............................

Sent from my Priceless H40-D00 using JamiiForums mobile app
 
Wewe ndiye uliyechanganya mambo kwa uelewa wako mdogo wa mambo, unadhani humu jukwaani angekuwepo mtu asiyemjua mtu aliyewahi kuwania Urais wa marekani ktk miaka ya hivi karibuni?

Nilielewa concept yake, hata akamtaja Deo, ila Umaccain si lazima utoke ktk chama kinachotawala tu, hata Lissu anaweza kupanga hoja ya upinzani yenye maslahi mapana ya wananchi, ndio u Maccain uliooneshwa hapa.

Fikiri kwa mawanda mapana, si mnajiita ma GT humu.
Bado unajichanganya tu.Unahama hama na hoja zako.
 
Siku moja nilikuwa na mmarekani, ni form six, anafanya kazi za kujitolea ikiwa ni mkakati wa kutafta pesa za kwenda kusoma Bsc. Nursing kozi ya ndoto yake.

Nilimuuliza, kipi kibaya kwenye Obama Care?

Alijibu straightforward kabisa, kuwa Obama Care imesababisha hata wenye uwezo wa kufanya kazi kutothamini kazi kwa kuwa wana uhakika na matibabu. Hivyo watu wamekuwa tegemezi.

Aliongeza kuwa, pia inashusha kiwango cha ubora wa matibabu.

Nilimshangaa kwa kweli. Wakati sie tunaomba huduma hizo ziwe free of charge, eti wengine wanaona watu watakuwa lazy and irresponsible.

Hatari tupu

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo huko US pia kuna Form 5 na 6 nilikuwa sijui hili
 
Inatoa haki sawa ya matibabu kwa masikini na matajiri japo matajiri wanatoa kiasi kikubwa zaidi cha fedha, Obama care haina shida yoyote sema watu wanataka kama Trump anaiondoa hiyo anatakiwa alete nzuri zaidi kuliko hiyo Obama care
Wanaotaka kuiondoa ni hasa wale wanaoona kwamba wanalazimika kulipa zaidi, hususan wale wenye nazo zaidi. Republicans kwa miaka yote waliyoipinga Obamacare na kudai kuifuta, hawakuwa wameandaa mpango mbadala. Na hilo ndiyo tatizo za Trumpcare. There is nothing there. Badala ya kuiboresha sheria iliyopo, wanataka tu kuifuta na kwa hivyo kuhatarisha maisha ya watu wengi.
 
Back
Top Bottom