Senator John Maccain Shujaa wa Obama Care

Senator John Maccain Shujaa wa Obama Care

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Posts
4,373
Reaction score
6,088
image.jpeg
Uamuzi wa senator John Maccain kupiga kura ya kupinga kuondolewa kwa mpango wa afya Obama Care umeonyesha kuwa kwenye Masuala ya maslahi yanayohusu maisha ya wananchi haijalishi unatoka chama gani katika upigaji kura. senator Maccain ambaye amefanyiwa operation hivi karibuni ya kichwa na kugundulika kuwa ana dalili ya kuwa na uvimbe kwenye sehemu ya ubongo wake (cancer) alitumia kura yake hiyo moja kukwamisha mipango ya serikali ya Rais Donald Trump kupitia chama cha Republican kufuta bima ya afya ya Obama Care ambayo ni muhimu kwa wamarekani wengi wenye uwezo mdogo wa kwenye kimaisha.
Kitendo cha Senator Maccain ni mfano tosha wa demokrasia kwani kama ingekuwa ni hapa Tanzania Senator Maccain angeonekana ni msaliti wa chama chake.
Mungu ambariki Senator Maccain ambaye wiki ijayo anarudi Arizona kupata matibabu ya Kansa ya ubongo. I Hope he will die as a hero for poor Americans
 
Hivi kwa wajuzi naomba ufafanuzi hii Obama care ina mapungufu gani?na ina faida gani kwa wananchi wa kipato cha chini?

Sent using Jamii Forums mobile app
Nielewavyo mimi

Lower class under this program can easily access medical services at the expense of upper class.

Sent from my Priceless H40-D00 using JamiiForums mobile app
 
Hivi kwa wajuzi naomba ufafanuzi hii Obama care ina mapungufu gani?na ina faida gani kwa wananchi wa kipato cha chini?

Sent using Jamii Forums mobile app
Haya ni mabadiliko makubwa ya afya kufanyika marekani toka mwaka 1960. Unajua marekani kwa mtu aliyekuwa hakuwekewa bima na muajiri wake alikuwa hana haki ya kupata matibabu bila kulipia. Hata maskini na wazee walikuwa lazima wajilipie matibabu. Rais mstaafu Obama mwaka 2010 ndio alipendekeza na kupitisha mswada wa serikali kutoa bima ya afya kwa kila raia wa marekani. Ukiangalia kwa makini sehemu kubwa ya wamarekani wenye asili nyeusi ndio waliofaidi mpango huu wa Obama Care.
Mfumo huu unatumika sehemu kubwa za nchi za ulaya kwa mfano uingereza NHS.
 
Senator Maccain anarudi Arizona kuendelea na matibabu halafu you hope he will die a hero! Wewe kweli mchawi. Badala ya kumwombea afya njema una matarajio ya yeye kufa shujaa.
 
Senator Maccain anarudi Arizona kuendelea na matibabu halafu you hope he will die a hero! Wewe kweli mchawi. Badala ya kumwombea afya njema una matarajio ya yeye kufa shujaa.
Hata mimi sijamwelewa mtoa mada kwa kipande hiki, ni kama vile ana taarifa kuwa McCain ugonjwa wake umefikia hatua mbaya hivyo anaenda kufa wiki ijayo!!?
 
Senator MacCain made my week. First, he voted NO on the measure that he voted YES to allow the vote for! What a guy!
 
Senator Maccain anarudi Arizona kuendelea na matibabu halafu you hope he will die a hero! Wewe kweli mchawi. Badala ya kumwombea afya njema una matarajio ya yeye kufa shujaa.
Mkuu hiyo aina ya cancer alipata Marehemu Teddy Kennedy na pamoja na matibabu yote mazuri alifariki dunia. Ni kansa ya ubongo haina tiba. JOHN MACCAIN alikuwa akiunga mkono huu mswada baada ya Mwenyenzi Mungu kumpa huu ugonjwa akajua umuhimu wa watu maskini wanavyohitaji matibabu ya serikali yeye binafsi anauwezo wa kujitibu.
 
Hivi kwa wajuzi naomba ufafanuzi hii Obama care ina mapungufu gani?na ina faida gani kwa wananchi wa kipato cha chini?

Sent using Jamii Forums mobile app
Inatoa haki sawa ya matibabu kwa masikini na matajiri japo matajiri wanatoa kiasi kikubwa zaidi cha fedha, Obama care haina shida yoyote sema watu wanataka kama Trump anaiondoa hiyo anatakiwa alete nzuri zaidi kuliko hiyo Obama care
 
Kuongoza USA ni kazi kubwa kweli.

Huku kwetu ni sawa na kuswaga mbuzi tu,unaweza kumuamuru spika, mahakama unavyopenda. Hakuna utakachotaka kufanya ukashindwa. Pembeni ukiwa na wanafiki kibao!
 
Hizo mambo zipo Africa tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Huko africa si wanasema ukiwa kiongozi mzuri (mfitini) bas maraia yanakushawishi uongezewe mihula
mfano
kagame
kabila
museveni
mkurunzinza

Jeipiemu loading.............................

Sent from my Priceless H40-D00 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom