Koschei JF-Expert Member Joined May 13, 2023 Posts 451 Reaction score 751 Oct 1, 2025 #61 π³π³π³
hearly JF-Expert Member Joined Jun 19, 2014 Posts 54,391 Reaction score 80,373 Oct 2, 2025 #62 Leejay49 said: Haka kabinti ni kidogo Ankali.. Nachoona hapa itakua kamenjunjwa na boss wake sijui Click to expand... Kaache kanjunjwe tu π
Leejay49 said: Haka kabinti ni kidogo Ankali.. Nachoona hapa itakua kamenjunjwa na boss wake sijui Click to expand... Kaache kanjunjwe tu π
hearly JF-Expert Member Joined Jun 19, 2014 Posts 54,391 Reaction score 80,373 Oct 2, 2025 #63 TheNomad said: Inasikitisha sana, form four leaver ni umri wandoa kabisa Click to expand... ππ
hearly JF-Expert Member Joined Jun 19, 2014 Posts 54,391 Reaction score 80,373 Oct 2, 2025 #64 Folliculostellate said: Mkuu samahani binti kamaliza form four unasema mdogo, samahani lakini wewe mpenzi waki wa kwanza ulimpata lini??? Click to expand... Wengi wameanza kuliwa wakiwa na miaka 14s
Folliculostellate said: Mkuu samahani binti kamaliza form four unasema mdogo, samahani lakini wewe mpenzi waki wa kwanza ulimpata lini??? Click to expand... Wengi wameanza kuliwa wakiwa na miaka 14s
hearly JF-Expert Member Joined Jun 19, 2014 Posts 54,391 Reaction score 80,373 Oct 2, 2025 #65 Leejay49 said: Mpenzi wangu WA kwanza nikiwa na 22yrs. Ni kadogo hata kimaumbile anaonekana mtoto kabisa Click to expand... Unasema mtoto usikute anaimeza yote nzima nzima ππ
Leejay49 said: Mpenzi wangu WA kwanza nikiwa na 22yrs. Ni kadogo hata kimaumbile anaonekana mtoto kabisa Click to expand... Unasema mtoto usikute anaimeza yote nzima nzima ππ
hearly JF-Expert Member Joined Jun 19, 2014 Posts 54,391 Reaction score 80,373 Oct 2, 2025 #66 Poor Brain said: Nilichogundua ukiwa unakula beki tatu.. hawa watu hawanaga habari za kuomba omba pesa aiseeee Click to expand... πππ€£
Poor Brain said: Nilichogundua ukiwa unakula beki tatu.. hawa watu hawanaga habari za kuomba omba pesa aiseeee Click to expand... πππ€£
Xiao qui shui JF-Expert Member Joined Feb 26, 2022 Posts 6,457 Reaction score 11,336 Oct 2, 2025 #67 hearly said: Wengi wameanza kuliwa wakiwa na miaka 14s Click to expand... Ni kweli mkuu, this generation ni hatarii sana
hearly said: Wengi wameanza kuliwa wakiwa na miaka 14s Click to expand... Ni kweli mkuu, this generation ni hatarii sana