Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Uongo mbona nilikua narusha makombora sehemu umepita kama unaaga maiti
! Mchana hua na kua ress sana! Mida kama hii ndio hua napata utulivu mzuri wa kua na simu,

Nilikuona kweli na ndiomana nikakuvutia huku selfika ili uje unitegee sikio kidogo nikupatie ushauri bahati mbaya nikajikuta narudi hewani jioni saa mmoja.

Tupo pamoja chino hua sio msaliti Lamomy anajua
 
! Mchana hua na kua ress sana! Mida kama hii ndio hua napata utulivu mzuri wa kua na simu,

Nilikuona kweli na ndiomana nikakuvutia huku selfika ili uje unitegee sikio kidogo nikupatie ushauri bahati mbaya nikajikuta narudi hewani jioni saa mmoja.

Tupo pamoja chino hua sio msaliti Lamomy anajua
Kumbe basi sawa hakuna tabu
 
Sio Kila kitu Cha kumuachia Allah baadhi ya vitu unavyoona una vimudu unamalizana navyo mwenyewe.

All in all ni lizuri!!
Yule mtu nilimpuuza kitambo sana
Nadhani akachukulia namuogopa sana

Asijue mimi nio mtu wa ugomvi licha ya kua naumudu vizuri sana

Leo imebidi nimtolee uvivu kwa sababu ni kama anataka kuvuka mipaka sana

Sina time nae tena nimeshamalizana nae inshort nimemaliza tunaweza ku-interact jukwani pia akitaka mi nishamaliza

Hapo kwenye all in all hapo 🤗
 
Yule mtu nilimpuuza kitambo sana
Nadhani akachukulia namuogopa sana

Asijue mimi nio mtu wa ugomvi licha ya kua naumudu vizuri sana

Leo imebidi nimtolee uvivu kwa sababu ni kama anataka kuvuka mipaka sana

Sina time nae tena nimeshamalizana nae inshort nimemaliza tunaweza ku-interact jukwani pia akitaka mi nishamaliza

Hapo kwenye all in all hapo 🤗
Hapo kwenye all in all nadhani ndipo shida ilipoanzia.

Mara lipo mara halipo! Mimi nasema lipo na sio lipo tu ni laini hasa Yani teketeke
 
Back
Top Bottom