Kwamba mgonjwa umemsahau? ๐น๐นMgonjwa nani tena๐
๐น๐น๐น Mnifanyie mpango ma bro na mi nije abroad nisije kutekwa..!!Muwe makini mkijaa kwenye kilengeo mtabananishwa tushindwe la kufanya
Mhmm sikumbukiKwamba mgonjwa umemsahau? ๐น๐น
Mashallah ๐Mie nyoka kweli mpoleee ila nikichikozwa ๐ฅ๐ฅ
Ulimi huo unataka na kuchuguu๐ค
Naweza kuilamba mpka kesho yako๐๐Mashallah ๐
Chuma kimesimama
Hapo Malizia na kichuguu..!!
Nikienda kumpelekea uji nitamwambia umemkana mara tatu km Petro..!!Mhmm sikumbuki
Spain na Italy unapata viza kwa haraka, na kuna poland๐๐น๐น๐น Mnifanyie mpango ma bro na mi nije abroad nisije kutekwa..!!
Unaonaje ukailamba kesho ya mgonjwa ili aamke akiwa mzima..!! ๐น๐นNaweza kuilamba mpka kesho yako๐๐
Mashallah ๐
Chuma kimesimama
Hapo Malizia na kichuguu..!!
Hahaha sina timu uje๐ nikisha log out nayaacha humu humu tuNikienda kumpelekea uji nitamwambia umemkana mara tatu km Petro..!!
Mi nataka USA alipo mgonjwa ๐น๐นSpain na Italy unapata viza kwa haraka, na kuna poland๐
Hii flat screen au kuna nyingine? ๐นKichuguu chako hutaki tuone.
Hahaha kwa sasa kutoboa ni ngumu labda Canada na kigezo namba moja ,utamsogelea mgonjwa wako๐Mi nataka USA alipo mgonjwa ๐น๐น
Yule si nduguyo?Hahaha sina timu uje๐ nikisha log out nayaacha humu humu tu
Nikamuuguze mgonjwa ๐น๐นHahaha kwa sasa kutoboa ni ngumu labda Canada na kigezo namba moja ,utamsogelea mgonjwa wako๐
Apumzike kwa amani ๐ขUnaonaje ukailamba kesho ya mgonjwa ili aamke akiwa mzima..!! ๐น๐น
Anaumwa nini kwani?Nikamuuguze mgonjwa ๐น๐น
Hahaah nina wengi sana humu sijajua yupi sasaYule si nduguyo?
Kweli kwenye matatizo hadi ndugu wanakimbia..!!
Nipo kibirizi si umeona behewa la Kadogosa hilo๐น๐น๐น Mnifanyie mpango ma bro na mi nije abroad nisije kutekwa..!!
Tulia mdogo wetu au unataka nikutegee mtego wa ๐ unase ๐?Nimefika, huyo manyanza hansamu wa kwenda, yuko full package ila kwenye pesa sina uhakika..!! ๐น