Mungu mwema vumbi tu ndo kali kasulu za huko mjiniVipi mkuuu mzima?
Majibu atakupa nyani akinikagua 😹😹We mtoto usalama upo tukikukagua kweli 😅😅😅
Mi kabila linakataa, hatuna undugu labda luna 😍JF msitu huu.
Usikute mi ndo mjomba mtu.
Zama hizi za kidijitali unaweza hata ukatongozana na mzazi wako online.
Ukijaribu mimba dadeki😅😅Majibu atakupa nyani akinikagua 😹😹
Mbona tunatishana sasa? 😹😹Ukijaribu mima dadeki😅😅
Pole sana mkuuu😹😹ulimtupa wapi Steve RogersMungu mwema vumbi tu ndo kali kasulu za huko mjini
Hivi huoni nakosea maandishi mtu aki ni quote ndio nagundua then na editMbona tunatishana sasa? 😹😹
Sema mimba ya nyani toto lazima litoke genius halafu li hansamu..!! 😍
Kivipi malePole sana mkuuu😹😹ulimtupa wapi Steve Rogers
Selfika basi, nataka nikafanye skin care nikajiloweke kwenye maji…!! 😹Hivi huoni nakosea maandishi mtu aki ni quote ndio nagundua then na edit
Naona double double 😅😅
Sawa mzae hanshamu😘😘
Spider pita tuone kinachomchanganya mate wangu binti kiziwiKivipi male
😅😅😅 tulia binti nipo timamu badoSelfika basi, nataka nikafanye skin care nikajiloweke kwenye maji…!! 😹
Acha uoga tupo wawili tu..!!😅😅😅 tulia binti nipo timamu bado
Anapenda migebuka tuSpider pita tuone kinachomchanganya mate wangu binti kiziwi
😅😅 hiyooooAcha uoga tupo wawili tu..!!
Tupia kichuguu basi 😘
Em weka pic basi mbona hivyo lakini?Anapenda migebuka tu
Acha ufala 😹😅😅 hiyoooo
😅😅 niko ovesAcha ufala 😹
🔥🔥🔥🔥 Hili balaa