Nooo😅 kwmba unahisi ni kweli?😅Nyege unazo, tena wewe unazo za kuku kishingo 😹😹
Ulikua unamsifia ephen hapa kila siku, baada ya kukupotezea umehamia kwa wengine..!!
Sasa tunataka upite hapa wachambuzi tukuchambue…!!
Kumbe😅Madam kakuelewa Mangi, kikubwa atupe picha. 😊
Leo uweke! Wajua mie sina mbambamba wala woga !
Kumbe😅
Kumbe😅
Hahaha aweke picha tu kama ni madini wala mimi sina hiyana bwashee 😅Ndio niamini Mangi. Attention yote ipo kwako..😊
Leo naomba tukuone naweye mi naweka sana tuWeka yako, naweka yangu. Simple.
Ewe Mungu wa rehema umsamehe huyu binti maana hajui alitendalo.Vipi unataka kuukalia mkia wangu? 🍆
Leo naomba tukuone naweye mi naweka sana tu
Si kweli. Wewe unaishiaga kutuchora tu nakudiskas!!Mimi pia naweka sana tuu! 😊
Watu wanafaidi
Warembo kama hawa miaka nenda rudi bado wanatikisa tu😅 ila kuna vikuku vishingo wanachukia reply zetu wanataka tuwadanganye tu😅
Eti vikuku kishingoWarembo kama hawa miaka nenda rudi bado wanatikisa tu😅 ila kuna vikuku vishingo wanachukia reply zetu wanataka tuwadanganye tu😅