Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Sijue utanielewaje
Lakini mimi kama mwanamke sifurahishwi na bullying yoyote inayolenga gender yangu

Ndio maana wengine huniita Feminist
Lakini ukweli hakuna mtu mwenye haki ya kukosoa mwingine kwa muonekano ambao mtu binafsi hakushiriki katika uumbaji wake tunaweza kukosoana mitazamo au tabia

So Mtoto halali na hela niwie radhi kama nimekukwaza peace ✌️ and love ❤️
Hujanikosea kuwa na amani weekend njema
 
Hao ni marijali sio wagonjwa, wagonjwa nyie mpaka mtazame porno.
Wenzenu wakiona vichuguu tu kitu kimeinuka..!!

Basi ngoja tubaki na ugonjwa wetu sasa. Yaani nitoke Kivukoni/Posta mpaka Mbagala, nitakuwa nimeona vichuguu vingapi na nimedinda mara ngapi? Na Dar unaijua kwa vichuguu....
Basi bakini na nguvu zenu! 😊
 
Back
Top Bottom