binti kiziwi
JF-Expert Member
- Aug 4, 2014
- 16,684
- 46,616
Nimechelewa banaaa, Kesho inshallah.
πΉπΉπΉ Kweli, wewe kama unaweka weka tuone uumbaji wa AllahWeka picha tuone kama kweli ukiweka nalipaaaaa π₯π₯π₯π₯
Ipo juu hapo nmekutagNimechelewa banaaa, Kesho inshallah.
πΉπΉπΉ mbona body teanajua π, tupia iyo body tea bhana acha roho mbaya π₯
Una boa πππ ππΉπΉπΉ Kweli, wewe kama unaweka weka tuone uumbaji wa Allah
Nipo Weka vitruuuu mahi udruguuu πUko uduguu??
Kijana una vitu vyangu na vya cocasticView attachment 3690211@binti kiziwi Hapo nmetoka ziwani
Jamatini pale si town kabisa tena 2011 ile stendi ilikua bado inapiga kaziππ
Dodoma kuna kauli moja huwa wanasema kila mtu mbungeπ
Nibless nkalale
Hapo chachaaaaa..!! ππView attachment 3690211@binti kiziwi Hapo nmetoka ziwani
Chochea motrooooπ₯
πΉπΉπΉ Umeviona wapi?Vyote unavyo, rangi na wowowo. π
πΉπΉπΉ Umeviona wapi?
Sasa jamani si ndioooooo na mshep na vishimo kwenye mashavuπMimi sichochei moto, lakini Lamomy anaposema hana shepu na hana wowowo ni uwongo. Shepu anayo na rangi anayo.
Ulivyokomalia sasa? πΉπΉShape ipo ipo na wowowo lipo, hilo hilo wowowo linatosha. π
πππππ nimecheka sana mjinga wewe!Hapo chachaaaaa..!! ππ
Kweli tutaweza kutunza usichana?
Wenyewe si mnaona lakini vijukuu vya Mfalme suleiman vinavyotufanyia?? πΉπΉπΉ
Sio sana lakini πΉπΉUna boa πππ π
Ulivyokomalia sasa? πΉπΉ
Unanitafutia watu waombe kuja pm kumbe unawajaza tu!!