Chica Gee
JF-Expert Member
- Jul 13, 2021
- 3,751
- 10,541
SiweziGen z hausahau tu 😄
SiweziGen z hausahau tu 😄
Haya nibless moja 😊Siwezi
Tukubaliane napita unapita?Haya nibless moja 😊
Ewaaaa 😊Tukubaliane napita unapita?
UsitokeEwaaaa 😊
Kweli wewe ni chica 🔥 🥰
Hahaha 😀😅Kweli wewe ni chica 🔥 🥰
Rudi page ya nyuma...Hahaha 😀😅
Sioni mbonaRudi page ya nyuma...
Ipo tafta comment zanguSioni mbona
Nimeiona wewe ni mjanja 😅☺️Ipo tafta comment zangu
Nibless ya mwisho sasa 😄Kiukweli hauna hata mimi sina deni
Nilijua tu😀😀Nibless ya mwisho sasa 😄
ya kufungia mjadala 😄Nilijua tu😀😀
Tutafungaje kama hujapita?ya kufungia mjadala 😄