Countrywide
JF-Expert Member
- Mar 2, 2015
- 21,788
- 34,782
Tina ni rafiki Yako sasa ingekuwaje? Acha Tina ale mema ya nchi bana😅Tajiri unaishi 😍😍🔥🔥
Countrywide si ungeniwekaga tu kwa tajiri na mimi nile vyakula vya kizungu jamani…!! 😥😹😹
Tina ni rafiki Yako sasa ingekuwaje? Acha Tina ale mema ya nchi bana😅Tajiri unaishi 😍😍🔥🔥
Countrywide si ungeniwekaga tu kwa tajiri na mimi nile vyakula vya kizungu jamani…!! 😥😹😹
Wewe bhana mchele wa kamsamba usinikose..!! 😹Lamomy kichwa kinauma hapa alafu mapigo ya moyo yanaenda mbio. Hebu tupia Ile Benz hapa nipate kupona😍
Tina kaondoka, wewe force mambo nipoe hapo niwe Malkia..!! 😹😹Tina ni rafiki Yako sasa ingekuwaje? Acha Tina ale mema ya nchi bana😅
Umenikumbusha ule Michele w tunduma, Hadi Leo bi mkubwa anakuulizia😅Wewe bhana mchele wa kamsamba usinikose..!! 😹
Mi Benz nalitoa wapi na maisha haya magumu?
Vijora vimegoma kutoka hapa nawaza hata pesa ya kula sina..!!
Naona unanikwepa kijanja, 😹😹Umenikumbusha ule Michele w tunduma, Hadi Leo bi mkubwa anakuulizia😅
Please weka picha ya Benz nipate kuwa inspired, toka siku ile hadi Leo naiota tu. Please weka🙏
tajiri wap naishi kwa shemeji 😂Tajiri unaishi 😍😍🔥🔥
Countrywide si ungeniwekaga tu kwa tajiri na mimi nile vyakula vya kizungu jamani…!! 😥😹😹
Tina bado yupo, subiri kuna surprise kubwa sana😅Tina kaondoka, wewe force mambo nipoe hapo niwe Malkia..!! 😹😹
Nitakupa ya ganji dalali..!!
Salamu zimefika asee😍Naona unanikwepa kijanja, 😹😹
Nasubiri mchele huo wa kamsamba..!!
Bi mkubwa mpe hi sana..!!
Mwambie nampenda sana..!! 🥰
Benz sina labda uniweke Kwa Mfalme aniwezeshe..!! 🔥
Kwa shemeji kuzuri, basi niunganishe na shemeji yako 😹tajiri wap naishi kwa shemeji 😂
nitumie ata buku ninywe supu ya kongoro nilale boss wangu njaa kali
Maisha safi tajiri na router ya Voda pembeni..!! 🔥🔥
We muongo muongo hutaki nitoboe..!! 😹Tina bado yupo, subiri kuna surprise kubwa sana😅
Ndani wapi ndugu yangu, mi njaa tupu..!! 😹Salamu zimefika asee😍
Weka hata ndani kidogo tuone maisha ndio haya
astaghfirullah astaghfirullahMaisha safi tajiri na router ya Voda pembeni..!! 🔥🔥
Hiyo kifurushi chake cha laki 4
Unatumia Diamond mwenzetu unaunganisha mpaka kwenye ma- fridge..!! 😹
Weee namie naja uning'ate sikio!Njoo nikupe ubuyu wa motomoto
Njoo nikung'ate shingoWeee namie naja uning'ate sikio!
Umekua vampire lini mrembo??? kuja utupie kwanza au nawe waogopa kuchambwa na rafikio????Njoo nikung'ate shingo