Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 33,525
- 95,996
Nimeweka nusu uso tu🙇🏽♀️Complete package
Nimeweka nusu uso tu🙇🏽♀️Complete package
TaggedNitag tena
Jicho kama umenyonya wida lips za mambele ni balaaNimeweka nusu uso tu🙇🏽♀️
Kama ni hiyo picha ya sahii 😀 usiizingatie sana ni ya mudaSijui nimeshangaa unaonekana fat sana
Filter hizo babaJicho kama umenyonya wida lips za mambele ni balaa
Always nipo na wewe Rasi wangu😊😊Asante sana Dear Crush🤭
Tatizo huwa mnataka ng'ombe nyingi 😁Au sio😆
Hapo biyeeKama ni hiyo picha ya sahii 😀 usiizingatie sana ni ya muda
Waaanh☺️Always nipo na wewe Rasi wangu
Fantastic huna hata chunisi ya kuzugia 😁Filter hizo baba
Sisi sio wantuzuTatizo huwa mnataka ng'ombe nyingi 😁
Vile nilivyokuwa nimeongezeka kidogoHapo biyee
Kaa radar ohoo😃Fantastic huna hata chunisi ya kuzugia 😁
Nikalale tu sina bahati leoTagged
embu weka ya currently nione 😁Vile nilivyokuwa nimeongezeka kidogo
Angalia tag tena 😄😄Nikalale tu sina bahati leo
mh!Kaa radar ohoo😃
soonembu weka ya currently nione 😁
Nitajie Page maana nakaribia kulia😒Angalia tag tena 😄😄
Anakuhadaa huyoNitajie Page maana nakaribia kulia😒