Chica Gee
JF-Expert Member
- Jul 13, 2021
- 3,593
- 10,010
Hiyo nauli si mtaji kabisa kwangu wewe Mangi niache kwanza 😎Fanya ata trip ya 5 days unatia timu Spain then unarejea ulipo sasa
Hiyo nauli si mtaji kabisa kwangu wewe Mangi niache kwanza 😎Fanya ata trip ya 5 days unatia timu Spain then unarejea ulipo sasa
😄😄 nmekutag mbn hujaona tag ?😀😀😀 hivi unajua siioni hiyo yako
Kiuno kimegoma hebu hii
Pesa zinatafutwa na hazijai😁Hiyo nauli si mtaji kabisa kwangu wewe Mangi niache kwanza 😎
Mashallah 😍Kiuno kimegoma hebu hii
Umeniona wapi tena??? 😅😅 kama hiyo ya sahii ni TBT Mkuu
Kwenye dreads na fashion nakukubali sana 👊🏻Kumbe watu mpo🙆♀️😩😩😩😩
Awwww Toto la kisukuma 😝🥰🙌🏾Kiuno kimegoma hebu hii
Nimepitwa tena 😒🙆♀️😄😄 nmekutag mbn hujaona tag ?
😊😊Asante sana Dear Crush🤭Kwenye dreads na fashion nakukubali sana 👊🏻
Au sio😆Awwww Toto la kisukuma 😝🥰🙌🏾
DaahUmeniona wapi tena??? 😅😅 kama hiyo ya sahii ni TBT Mkuu
Au nimechanganya mambo 😀?Daah
Angalia tag, then click hiyo tagNimepitwa tena 😒🙆♀️
Complete packageWhy?
Sijui nimeshangaa unaonekana fat sanaAu nimechanganya mambo 😀?
Nitag tenaAngalia tag, then click hiyo tag