Kazanazo
JF-Expert Member
- Aug 16, 2023
- 7,413
- 11,900
Nimetulia namsubiri bro wa kambo anapekuwa makablasha huko na inaonekana nafasi zimejaa maana muda wote huo haoni pisi iliyo singoAmbaye ni naniš¤
Nimetulia namsubiri bro wa kambo anapekuwa makablasha huko na inaonekana nafasi zimejaa maana muda wote huo haoni pisi iliyo singoAmbaye ni naniš¤
mimi ni mtazamajiWe umeweka?
Kuweka yako Anhaaamaelezo mengiii picha hamuweki maboya nyieš
šš yapi hayo kwa pisi mbovu kama mimi??Private
Mim ni mtazamajiKuweka yako Anhaaa
Kwangu mm, ww vigezo vimezingatiwa.šš yapi hayo kwa pisi mbovu kama mimi??
Utaishia kula Vumbi tu šmimi ni mtazamaji
Ila we Mpare kwa Uongo hujambo š¦¦Kwangu mm, ww vigezo vimezingatiwa.
Niamini mm baby girlIla we Mpare kwa Uongo hujambo š¦¦
Hakika mpka nimepatwa na ghadhabu vibaya sana nakuta maneno tu badala image kama uzi unavyodirectUtaishia kula Vumbi tu š
Hata kwa Viboko š š©nimekataaNiamini mm baby girl
Polee sana anza kwa vitendoHakika mpka nimepatwa na ghadhabu vibaya sana nakuta maneno tu badala image kama uzi unavyodirect
Yule anakuja humu kwa msimu anza kukomaa mwenyewešNimetulia namsubiri bro wa kambo anapekuwa makablasha huko na inaonekana nafasi zimejaa maana muda wote huo haoni pisi iliyo singo
šPolee sana anza kwa vitendo
Basi tuendelee kutazamanamimi ni mtazamaji
Okay š¤š
šāāļøFck offš
View attachment 3674432
šBasi tuendelee kutazamana