Mallerina
JF-Expert Member
- Jan 19, 2023
- 4,394
- 11,321
HahaaaaVyuma vinachomoza dakika za jionii kabisa 😊 hii mali
HahaaaaVyuma vinachomoza dakika za jionii kabisa 😊 hii mali
Au nimelewa 😅Hahaaaa
Bonge la pisi
Jicho kidoti😋
Punguza pombe kwanzaAu nimelewa 😅
Hahah sijakufikia babe gurl🤸🏽♂️Bonge la pisi
Sidhani😁Punguza pombe kwanza
Nyoolo umelewa😆Jicho kidoti😋
Hapa niitoe mambo yasiwe mengi humuSidhani😁
Sio sana , jicho linanimalizaga mno😅Nyoolo umelewa😆
Usitoe achaHapa niitoe mambo yasiwe mengi humu
Kama haipo sahihi tunakosoa haah😂Kwani huwa unakosoa sirikali 😅
Tupia mojaWarembo wa selfika ni balaa. Rangi za mtume na vidoti usoni.
Khee wewe tayariii🤣Sio sana , jicho linanimalizaga mno😅
Mnafique wewe!Warembo wa selfika ni balaa. Rangi za mtume na vidoti usoni.