Shenz kabisa, umeona wachawi tukilala ndio upite si ndio😂wachawi wote wamelala
Oyaa we kibibi mimi ndio nimekukomalia upite halafu unapita mida ambayo nimepumzika si ndio?🙄byee kibabu 😊😍
Jana nimepitwa rudia basiOyaa we kibibi mimi ndio nimekukomalia upite halafu unapota mida ambayo nimepumzika si ndio?🙄
Wewe kila nikikuvizia hata ukucha sioni😏Jana nimepitwa rudia basi
Tupia na mimi nitupie basi😎Wewe kila nikikuvizia hata ukucha sioni😏
Bado upo au unakabembeleza ka juniya?😅Tupia na mimi nitupie basi😎
NipoBado upo au unakabembeleza ka juniya?😅
Aandaa mzigo nikiweka unaweka, haya shwaaa🤣@Castle_Lite shemeji shuhudia huku unaanda yako😁Nipo
We siulisema una miaka 30's?Aandaa mzigo nikiweka unaweka, haya shwaaa🤣View attachment 3602064@Castle_Lite shemeji shuhudia huku unaanda yako😁
Ndio mamaake nimegoma kuzeeka☺️We siulisema una miaka 30's?
Dah! Watoto wa 2000 tunaonekana mishangazi, mishangazi mnaonekana watoto wa 2000Ndio mamaake nimegoma kuzeeka☺️
Mtakoma, yani kizazi chenu si mchezo mimi mdogo wangu anayenifuata kila mtu anajua ni kaka yangu kumbe namzidi miaka mitano😆 hebu ona midevu🤣Dah! Watoto wa 2000 tunaonekana mishangazi, mishangazi mnaonekana watoto wa 2000
Mbona huyu kama mdogo wangu! Yaani wa kiume ila mweupeee dada yake hapa mweusi watu huwa wananiudhi wanasema ilitakiwa mimi niwe na rangi yake na yeye achukue yanguMtakoma, yani kizazi chenu si mchezo mimi mdogo wangu anayenifuata kila mtu anajua ni kaka yangu kumbe namzidi miaka mitano😆 hebu ona midevu🤣View attachment 3602069
Yani mimi wadogo zangu wote hakuna mweusi dada yao sasa, na ni wazuri kushinda dada yao eti😆Mbona huyu kama mdogo wangu! Yaani wa kiume ila mweupeee dada yake hapa mweusi watu huwa wananiudhi wanasema ilitakiwa mimi niwe na rangi yake na yeye achukue yangu
Selfika kwa kujaza watu vichwa shikamooni😂
Vichwa gani mamaake hizo lips uwii, mimi nikajuaga humu hakunaga warembo kasoro mwafulani tu, nimesapraiziwa hizi siku mbili acha kabisa🤣🤸🏽♀️Selfika kwa kujaza watu vichwa shikamooni😂
Mwenyewe wanasemaga mdogo wangu mzuri kunizidi wananiudhiiYani mimi wadogo zangu wote hakuna mweusi dada yao sasa, na ni wazuri kushinda dada yao eti😆
Rangi tu zinawachanganya hao, imagine mimi wa kwangu hata nywele simfikii🤣Mwenyewe wanasemaga mdogo wangu mzuri kunizidi wananiudhii
Warembo wapo wengi tu, uwe unavizia selfika za wadada wapole humu binti kiziwi, nifah ushangaeVichwa gani mamaake hizo lips uwii, mimi nikajuaga humu hakunaga warembo kasoro mwafulani tu, nimesapraiziwa hizi siku mbili acha kabisa🤣🤸🏽♀️