Selection za vyuo vya afya, Joining Instruction na taarifa kuhusu kozi za afya

Selection za vyuo vya afya, Joining Instruction na taarifa kuhusu kozi za afya

Wakuu kwa wale ambao wamechaguliwa kcmc school of optimerty mie sijapata joining nimeangalia website ya nacte nikaambiwa ili kuthibitisha kama nimechaguliwa pale ni click nika click lakini sasa sehemu ya pasword ndio nimeshindwa niweke pasword ipi msaaada tafadhali
 
Wadau kama kuna MTU amepata nafasi mbili za diploma afya yaan udom na pengine na hatoenda udom nahitaji hyo nafasi me nilipata private
 
Kuna best yangu amepangiwa hapo bumbuli cotc lushoto tanga, ngazi ya cheti clinical medicine..
Kama Kuna mtu yupo hapo atoe details za hizo chuo.
 
Mm nakifahamu kwa kukiona tu kiko vizur sana mazingira yako vizur na hospitali kubwa ya kanisa ipo hapo hapo so pako poa sana sijajua utaratib wao coz napitaga tu
 
@mods rekebisheni hiyo title "ni chuo cha" sio choose change
 
hajaripoti mpaka sasa?anaenda lini maana hata hapa hom kuna boy amechaguliwa huko lakini haelewi hata joining instruction hana.kama kuna mwenye contact zao naomba.
 
hajaripoti mpaka sasa?anaenda lini maana hata hapa hom kuna boy amechaguliwa huko lakini haelewi hata joining instruction hana.kama kuna mwenye contact zao naomba.
kupata join instruction ingia tovuti ya nacte wameshatoa ya bumbuli.
 
hajaripoti mpaka sasa?anaenda lini maana hata hapa hom kuna boy amechaguliwa huko lakini haelewi hata joining instruction hana.kama kuna mwenye contact zao naomba.

weka namba yako nikutumie joining instruction. au email
 
hajaripoti mpaka sasa?anaenda lini maana hata hapa hom kuna boy amechaguliwa huko lakini haelewi hata joining instruction hana.kama kuna mwenye contact zao naomba.

chuo wanafungua tar 9/11
 
jaman mwezenu nimepata selection leo kutoka NACTE, chuo cha st.JOHN COLLEGE OF HEALTH _ Mbeya. Nimewapigia chuo wananiambia nafas za health community zimejaa, nimewapigia Nacte wanasema niende tu kama nafas zimejaa nitapewa barua sasa nina wasiwasi tafadhar naomben msaada wenu
 
Back
Top Bottom