Selection za vyuo vya afya, Joining Instruction na taarifa kuhusu kozi za afya

Selection za vyuo vya afya, Joining Instruction na taarifa kuhusu kozi za afya

Wale wote tunaolekea kuwa watumishi wa kada za afya tukutane hapa tujadili mambo muhimu kuhusu taaluma zetu za afya.
Ile thread yetu ya post za vyuo vya afya imefungiwa nikaona tuendelee kwa kujuzana taarifa muhimu kuhusu kada hii muhimu katika jamii.

Naomba kufahamu mdau nafanyaje kujua ndugu yangu kachaguliwa wapi maana na yeye aliomba vyuo vitatu vya nursing ambavyo ni
#Ndanda
#kondoa
#Masasi mkomaindo
Vp watakuwa wametoa majina kweli mdau...!!!!?
Plz naomba unijulishe.
 
Naomba kufahamu mdau nafanyaje kujua ndugu yangu kachaguliwa wapi maana na yeye aliomba vyuo vitatu vya nursing ambavyo ni
#Ndanda
#kondoa
#Masasi mkomaindo
Vp watakuwa wametoa majina kweli mdau...!!!!?
Plz naomba unijulishe.

aliomba kupitia nacte au aliomba chuoni direct? kama aliomba kupitia nacte mwambie aangalie profile yake kwanza ina update zipi
 
Jmn wadau ebu nixaidieni kw hili. kama ukxoma certficate ya CO kwa 2 yr,then ukiend kchkua diplma ni 3 total yke n 5 yr
 
aliomba kupitia nacte au aliomba chuoni direct? kama aliomba kupitia nacte mwambie aangalie profile yake kwanza ina update zipi

Aliomba kupitia nacte kiongozi
Yeye yuko nyuma sana kwa haya mambo ya mtandao kiongozi
Plz help me anakosa aman dogo
 
Jmn wadau ebu nixaidieni kw hili. kama ukxoma certficate ya CO kwa 2 yr,then ukiend kchkua diplma ni 3 total yke n 5 yr

hapana mkuu ukisoma certificate 2yrs ukitaka ku upgrade unasoma 1yrs jumla ni 3yrs hamna diploma ya 5yrs
 
Aliomba kupitia nacte kiongozi
Yeye yuko nyuma sana kwa haya mambo ya mtandao kiongozi
Plz help me anakosa aman dogo

nitumie email yake na password alizotumiwa na nacte ....nitumie kwa sms via my phone number yangu 0653 564 080
 
Duuh sas hapo ni pamoja na chakula au kwani si walisema wote watakaochaguliwa vyuo vya gvt chakula wanajitegemea ss mm nilitumaini ada itapungua sana ila kumbe ni vile vile tuu

Mambo ya uchaguz hayo mkuuu
 
Kiukwel hawa nacte kama wanazingua hivi.... Maana watu tunangojea wafungulie transfer lakini wao wameongeza tena muda wa applications hadi Tarehe 30/10/15...

Kama kuna mtu anajua unaweza fanyaje transfer faster basi tusaidiane ndg. Thnx!
 
Joining kwa vyuo vya serikali bofya link hii
41.93.31.135:8080/JI/
 
ustadhi juma au yeyote anayefaham hili anisaidie contact za murgwanza school of nursing kwani nimechaguliwa hapo in community health hivyo nahitaji joining instruction.
 
Back
Top Bottom