Selection za vyuo vya afya, Joining Instruction na taarifa kuhusu kozi za afya

Selection za vyuo vya afya, Joining Instruction na taarifa kuhusu kozi za afya

Ndiyoo nimefungua apoo ina gomaa...afu hataa badhii ya watu nimewauliza wanadai haifungukii...vp ww kwako inafungukaa still now....plz naomba msaada wakoo...!

Plz.....afu fanyaa kutupa intro i mean wametoa joining instruction ya vyuo vyte vya serikalii au maelezooo plz naomba unisaidie.....cz yaanii tangu janaaa haifungukiiiii
 
Plz.....afu fanyaa kutupa intro i mean wametoa joining instruction ya vyuo vyte vya serikalii au maelezooo plz naomba unisaidie.....cz yaanii tangu janaaa haifungukiiiii

Kwa Jana niliingia nikadounload joining instructions za Nursing certificate and Diploma. Hapo zipo joining za vyuo vyote vya serikali. Kwa Nursing joining zote zinafanana cz hazijabagua vyuo.
 
Mwenye contact za Mkomaindo School of Nursing anisaidie please!


Wapi naweza kuona majina ya wote waliochaguliwa Kozi za afya??
 
Kwa Jana niliingia nikadounload joining instructions za Nursing certificate and Diploma. Hapo zipo joining za vyuo vyote vya serikali. Kwa Nursing joining zote zinafanana cz hazijabagua vyuo.

Aaaah asanteh cz namii nimechaguliwa diploma nursing Mtwara...ko tarhe ya kufngua ni trh9/11 na vipiiii ada yakeee...!samahani kwa usumbufuuu
 
Mmh kwahyo cc wa kampala tumebuma? Sasa hicho cha paradms and kam ada zake zpo vp? Kwa ngaz ya certificate in clinical officer na inatake mda gani?
 
Kama una hofu na chuo ulichochaguliwa
eiza kuhusu
usajir au gharama ni kubwa
omba transfer mapema
gharama za transfer ni tsh.30000.

SOURCE . NACTE WEB
TANGAZO LA TRH 28 OCT
 
link ya joining instructions kwa sasa inafunguka so kaaaz kwako!!!
 
Back
Top Bottom