Selection za NACTE 2016 zitatoka lini?

  • Thread starter Johnson Kazimoto
  • Start date

Johnson Kazimoto

Johnson Kazimoto

Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
33
Likes
9
Points
15
Age
22
Johnson Kazimoto

Johnson Kazimoto

Member
Joined Jun 9, 2016
33 9 15
Ningependa kujua ni lini Nacte uwa wanatoa majibu ya kujiunga na vyuo vya afya

Mkuu soma taarifa hii hapa chini au tembelea wavuti wa NACTE

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU KUFUNGWA KWA MUDA WA KUPOKEA MAOMBI YA UDAHILI WA KOZI ZA CHETI, DIPLOMA, DIPLOMA YA JUU NA SHAHADA YA KWANZA KUPITIA MFUMO WA UDAHILI WA PAMOJA (CAS) UNAORATIBIWA NA
BARAZA LA TAIFA LA ELIMU YA UFUNDI (NACTE)




Tarehe 3 Juni 2016 ilikuwa siku ya mwisho ya kuwasilisha maombi ya udahili wa kozi za Cheti, Diploma, Diploma ya Juu na Shahada ya Kwanza kupitia Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) unaoratibiwa na NACTE.

Baraza linapenda kuwaarifu waombaji udahili wa kozi tajwa hapo juu na umma kwa ujumla kuwa, kwa sasa maombi yote yaliyowasilishwa mpaka tarehe 3 Juni 2016 saa sita usiku yameanza kuchambuliwa kwa ajili ya kuchagua waombaji wenye sifa stahiki. Zoezi la kuchambua waombaji udahili na hatimaye kuchagua waombaji wenye sifa stahiki na waombaji hao kuidhinishwa na mamlaka husika na kutangazwa litachukua muda wa wiki nne (4) kuanzia tarehe 3 Juni, 2016.

Baraza linatambua uwepo wa waombaji wapya na baadhi ya waombaji walioshindwa kuwasilisha maombi yao kupitia mtandao ilipofika tarehe 3 Juni 2016. Waombaji wa namna hii na wengine wanaopanga kuwasilisha maombi yao kupitia Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) wanaombwa kuwa na subira mpaka hapo majina ya waombaji waliowasilisha maombi yao kabla ya kufungwa kwa mfumo watakapotangazwa.

Baada ya kutangazwa majina ya waombaji waliochaguliwa, Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) utafunguliwa tena kwa ajili ya kujaza nafasi za udahili ambazo zitakuwa hazijajazwa na waombaji waliowasilisha maombi yao kuanzia tarehe 4 Machi, 2016 hadi tarehe 3 Juni 2016.

Baraza linatarajia kufungua tena Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) kwa ajili ya kozi za Cheti, Diploma, Diploma ya Juu na Shahada ya Kwanza wiki ya mwishoni mwa mwezi wa Sita, 2016.

Imetolewa na

Ofisi ya Katibu Mtendaji

NACTE

Tarehe: 9 Juni, 2016

Jamani vichwa vinaumaa matumboo ya kuhara nomaaa, tunawasubiri NACTE kozi za Afya jamani chonde chonde tuleteeni majina tujue tufanye nini. Kama ni ada tuandae mapemaa kama ni kuendelea na kazi zetu za kuuza chipsi tuendelee kwasababu wengine ada tunajitafutia wenyewe.

Jamani mwenye tetesi zozote kuhusu lini NACTE wanatoa majina ya tulioapply kozi za Afya naomba atujulishe maana leo ni July 4. Kulikoni NACTE?
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,868
Likes
26,904
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,868 26,904 280
nakushauri ujenge utaratibu wa kutembelea wavuti yao mara kwa mara
 
Johnson Kazimoto

Johnson Kazimoto

Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
33
Likes
9
Points
15
Age
22
Johnson Kazimoto

Johnson Kazimoto

Member
Joined Jun 9, 2016
33 9 15
Asanteni sana kwa ushauri wenu
 
Omax oppa

Omax oppa

Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
49
Likes
40
Points
25
Age
26
Omax oppa

Omax oppa

Member
Joined Jun 4, 2016
49 40 25
Ningependa kujua ni lini Nacte uwa wanatoa majibu ya kujiunga na vyuo vya afya
Ni tarehe 25/6 au tarehe 3/7 hivyo kuweni wavumilivu na taarifa zitatolewa kwa wale watakao chaguliwa, pia ni vizuri kuwa unatembelea kwenye tovuti ya Nacte kwa taarifa zaidi.
 
joseph msigani

joseph msigani

Member
Joined
May 25, 2016
Messages
63
Likes
10
Points
15
joseph msigani

joseph msigani

Member
Joined May 25, 2016
63 10 15
Ni tarehe 25/6 au tarehe 3/7 hivyo kuweni wavumilivu na taarifa zitatolewa kwa wale watakao chaguliwa, pia ni vizuri kuwa unatembelea kwenye tovuti ya Nacte kwa taarifa zaidi.
UMEAPPROCSIMATE BUT NI wiki tatu adi nne toka june 3
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Wadau, mchana ulikuwa ukienda kwenye profile inakwambia kuwa selection in progress, jaribu tena daadaye.
Sasa nimeingia kwenye profile hakuna selection. Kwenu vipi?
 
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,240
Likes
396
Points
180
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,240 396 180

Mkuu soma taarifa hii hapa chini au tembelea wavuti wa NACTE

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU KUFUNGWA KWA MUDA WA KUPOKEA MAOMBI YA UDAHILI WA KOZI ZA CHETI, DIPLOMA, DIPLOMA YA JUU NA SHAHADA YA KWANZA KUPITIA MFUMO WA UDAHILI WA PAMOJA (CAS) UNAORATIBIWA NA
BARAZA LA TAIFA LA ELIMU YA UFUNDI (NACTE)




Tarehe 3 Juni 2016 ilikuwa siku ya mwisho ya kuwasilisha maombi ya udahili wa kozi za Cheti, Diploma, Diploma ya Juu na Shahada ya Kwanza kupitia Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) unaoratibiwa na NACTE.

Baraza linapenda kuwaarifu waombaji udahili wa kozi tajwa hapo juu na umma kwa ujumla kuwa, kwa sasa maombi yote yaliyowasilishwa mpaka tarehe 3 Juni 2016 saa sita usiku yameanza kuchambuliwa kwa ajili ya kuchagua waombaji wenye sifa stahiki. Zoezi la kuchambua waombaji udahili na hatimaye kuchagua waombaji wenye sifa stahiki na waombaji hao kuidhinishwa na mamlaka husika na kutangazwa litachukua muda wa wiki nne (4) kuanzia tarehe 3 Juni, 2016.

Baraza linatambua uwepo wa waombaji wapya na baadhi ya waombaji walioshindwa kuwasilisha maombi yao kupitia mtandao ilipofika tarehe 3 Juni 2016. Waombaji wa namna hii na wengine wanaopanga kuwasilisha maombi yao kupitia Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) wanaombwa kuwa na subira mpaka hapo majina ya waombaji waliowasilisha maombi yao kabla ya kufungwa kwa mfumo watakapotangazwa.

Baada ya kutangazwa majina ya waombaji waliochaguliwa, Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) utafunguliwa tena kwa ajili ya kujaza nafasi za udahili ambazo zitakuwa hazijajazwa na waombaji waliowasilisha maombi yao kuanzia tarehe 4 Machi, 2016 hadi tarehe 3 Juni 2016.

Baraza linatarajia kufungua tena Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) kwa ajili ya kozi za Cheti, Diploma, Diploma ya Juu na Shahada ya Kwanza wiki ya mwishoni mwa mwezi wa Sita, 2016.

Imetolewa na

Ofisi ya Katibu Mtendaji

NACTE

Tarehe: 9 Juni, 2016
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Mkuu soma taarifa hii hapa chini au tembelea wavuti wa NACTE

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU KUFUNGWA KWA MUDA WA KUPOKEA MAOMBI YA UDAHILI WA KOZI ZA CHETI, DIPLOMA, DIPLOMA YA JUU NA SHAHADA YA KWANZA KUPITIA MFUMO WA UDAHILI WA PAMOJA (CAS) UNAORATIBIWA NA
BARAZA LA TAIFA LA ELIMU YA UFUNDI (NACTE)




Tarehe 3 Juni 2016 ilikuwa siku ya mwisho ya kuwasilisha maombi ya udahili wa kozi za Cheti, Diploma, Diploma ya Juu na Shahada ya Kwanza kupitia Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) unaoratibiwa na NACTE.

Baraza linapenda kuwaarifu waombaji udahili wa kozi tajwa hapo juu na umma kwa ujumla kuwa, kwa sasa maombi yote yaliyowasilishwa mpaka tarehe 3 Juni 2016 saa sita usiku yameanza kuchambuliwa kwa ajili ya kuchagua waombaji wenye sifa stahiki. Zoezi la kuchambua waombaji udahili na hatimaye kuchagua waombaji wenye sifa stahiki na waombaji hao kuidhinishwa na mamlaka husika na kutangazwa litachukua muda wa wiki nne (4) kuanzia tarehe 3 Juni, 2016.

Baraza linatambua uwepo wa waombaji wapya na baadhi ya waombaji walioshindwa kuwasilisha maombi yao kupitia mtandao ilipofika tarehe 3 Juni 2016. Waombaji wa namna hii na wengine wanaopanga kuwasilisha maombi yao kupitia Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) wanaombwa kuwa na subira mpaka hapo majina ya waombaji waliowasilisha maombi yao kabla ya kufungwa kwa mfumo watakapotangazwa.

Baada ya kutangazwa majina ya waombaji waliochaguliwa, Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) utafunguliwa tena kwa ajili ya kujaza nafasi za udahili ambazo zitakuwa hazijajazwa na waombaji waliowasilisha maombi yao kuanzia tarehe 4 Machi, 2016 hadi tarehe 3 Juni 2016.

Baraza linatarajia kufungua tena Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) kwa ajili ya kozi za Cheti, Diploma, Diploma ya Juu na Shahada ya Kwanza wiki ya mwishoni mwa mwezi wa Sita, 2016.

Imetolewa na

Ofisi ya Katibu Mtendaji

NACTE

Tarehe: 9 Juni, 2016
Asante rafiki. Umenitoa hofu
 
ENANTIOMER

ENANTIOMER

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
1,401
Likes
699
Points
280
ENANTIOMER

ENANTIOMER

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
1,401 699 280
Zoezi la kuchambua waombaji udahili na hatimaye kuchagua waombaji wenye sifa stahiki na waombaji hao kuidhinishwa na mamlaka husika na kutangazwa litachukua muda wa wiki nne (4)kuanzia tarehe 3 Juni, 2016.

Source, www.nacte.go.tz
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,779
Likes
9,044
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,779 9,044 280

Mkuu soma taarifa hii hapa chini au tembelea wavuti wa NACTE

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU KUFUNGWA KWA MUDA WA KUPOKEA MAOMBI YA UDAHILI WA KOZI ZA CHETI, DIPLOMA, DIPLOMA YA JUU NA SHAHADA YA KWANZA KUPITIA MFUMO WA UDAHILI WA PAMOJA (CAS) UNAORATIBIWA NA
BARAZA LA TAIFA LA ELIMU YA UFUNDI (NACTE)




Tarehe 3 Juni 2016 ilikuwa siku ya mwisho ya kuwasilisha maombi ya udahili wa kozi za Cheti, Diploma, Diploma ya Juu na Shahada ya Kwanza kupitia Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) unaoratibiwa na NACTE.

Baraza linapenda kuwaarifu waombaji udahili wa kozi tajwa hapo juu na umma kwa ujumla kuwa, kwa sasa maombi yote yaliyowasilishwa mpaka tarehe 3 Juni 2016 saa sita usiku yameanza kuchambuliwa kwa ajili ya kuchagua waombaji wenye sifa stahiki. Zoezi la kuchambua waombaji udahili na hatimaye kuchagua waombaji wenye sifa stahiki na waombaji hao kuidhinishwa na mamlaka husika na kutangazwa litachukua muda wa wiki nne (4) kuanzia tarehe 3 Juni, 2016.

Baraza linatambua uwepo wa waombaji wapya na baadhi ya waombaji walioshindwa kuwasilisha maombi yao kupitia mtandao ilipofika tarehe 3 Juni 2016. Waombaji wa namna hii na wengine wanaopanga kuwasilisha maombi yao kupitia Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) wanaombwa kuwa na subira mpaka hapo majina ya waombaji waliowasilisha maombi yao kabla ya kufungwa kwa mfumo watakapotangazwa.

Baada ya kutangazwa majina ya waombaji waliochaguliwa, Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) utafunguliwa tena kwa ajili ya kujaza nafasi za udahili ambazo zitakuwa hazijajazwa na waombaji waliowasilisha maombi yao kuanzia tarehe 4 Machi, 2016 hadi tarehe 3 Juni 2016.

Baraza linatarajia kufungua tena Mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) kwa ajili ya kozi za Cheti, Diploma, Diploma ya Juu na Shahada ya Kwanza wiki ya mwishoni mwa mwezi wa Sita, 2016.

Imetolewa na

Ofisi ya Katibu Mtendaji

NACTE

Tarehe: 9 Juni, 2016
Hii imekaa Poa Sana tu!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Selection ni baada ya wiki 4 tokea walipofunga system ya kupokea maombi tar 03 Juni
Nashukuru sana nimeshaona tangazo. Asante rafiki mwema. Nimefurahi bado kuna watu sensible kama wewe JF (mmoja mmoja)
 
Mkumbizi

Mkumbizi

Senior Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
173
Likes
23
Points
35
Mkumbizi

Mkumbizi

Senior Member
Joined Dec 31, 2013
173 23 35
Naona kunadalili ya kutolewa kwa selection hiyo,ingawa nikichunguza napata sintofahamu naona watu wamechakuliwa kwa vyuo vikuu ingawa wakati wa kuomba havikuwepo hii ni nini?

Sijaielewa vizuri system hii ya NACTE kwa mwaka huu.

4d236258215befee6ce963a3946a6192.jpg
 
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined
May 29, 2016
Messages
189
Likes
33
Points
45
Age
23
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined May 29, 2016
189 33 45
Kwani selection zimetoka kibubu au
 

Forum statistics

Threads 1,237,227
Members 475,501
Posts 29,282,165