Seif Sharif kuanza ziara Leo Lindi na Mtwara

Seif Sharif kuanza ziara Leo Lindi na Mtwara

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Posts
1,180
Reaction score
309
Huku mwenyekiti akimaliza ziara yake mikoa hiyo prof Ibrahim Lipumba Leo naye anaanza ziara mikoa ya kanda ya Kati akianzia na mkoa wa Tabora huku naibu Magdalena sakaya akielekea mkoa wa Tanga kina kona ni UKAWA, TV zinabana kuonyesha ziara za viongozi Hawa lakini chaguzi za serikali ya mtaa itatoa majibu.
 
Kinachonishangaza ni primitive campaigns zinazofanywa na viongozi wa upinzani. Siamini kama mikutano ya hadhara itawasaidia kupata ushindi
 
Ukawa go go futa delete ccm nchi nzima
 
Kinachonishangaza ni primitive campaigns zinazofanywa na viongozi wa upinzani. Siamini kama mikutano ya hadhara itawasaidia kupata ushindi

mbona unahangaika sana upinzani ccm wamekufukuza au buku saba leo hazijatoka watetea wafu ccm mnajulikana mwenzako msalani bado amejificha
 
UKAWA mna mpango wa kumuua Kinana. Mbele mashambulizi na nyuma kuna msawazishaji !! Isee hii ni hatari kubwa.
 
Kinachonishangaza ni primitive campaigns zinazofanywa na viongozi wa upinzani. Siamini kama mikutano ya hadhara itawasaidia kupata ushindi

Utaamini baada ya matokeo ya uchaguzi.
 
I couldn't care less, I mean Seif Sharrif anatafuta nini Tanzania Bara anyway?

Nilikuwa Mwanza back in September siku hiyo waligongana Seif Sharrif na Mizengo Pinda, jiji zima likazizima, traffic polisi wana harass watu like crazy eti tutoke mjini tutoke njiani tuwapishe hawa watu, and I am sitting there in traffic going what the hell is this Maalim Seif doing here anyway? Waziri Mkuu wa Bongo hawezi kuzuru tu Zanzibar kama Waziri Mkuu wa Bara, no less kusababisha chaos za kufunga shughuli za uchumi Zanzibar, so why should we put up with their guy? Holly Mecca!
 
Kwa mara ya kwanza tutashuhudia kishindo kikubwa serikali za mitaa. Ukawa itapata vijiji na vitongoji na mitaa mingi haijawahi tokea
 
Back
Top Bottom