The Listener
JF-Expert Member
- Feb 5, 2012
- 993
- 217
Ferguson kaagwa jana na mashabiki lukuki wa Man utd huku vijana wake wakimpa zawadi ya ushindi wa mabao 2 - 1. Mara baada ya mechi alitoa speech yenye huzuni lakini yenye kutia matumaini. Sehemu za speech hiyo ni;
1. Ninayo furaha kubwa kufanya kazi na wachezaji wakubwa na maarufu duniani
2. Nashukuru kwa kunipa support ya kutosha na mnachotakiwa kufanya ni kumpa support manager ajaye
Alipohojiwa baada ya sherehe atakumbuka nini katika maisha yake ya soka man utd alijibu' Nitakumbuka na kuyamiss sana magoli ya dakika za mwisho' (Akanikumbusha yale magoli ya UEFA final 1999 dhidi ya The Bavarians)
The legend - the great manager of all time pumzika kazi hii ambayo wengi wamekuwa wakitimuliwa kwa kutopata matokeo mazuri
1. Ninayo furaha kubwa kufanya kazi na wachezaji wakubwa na maarufu duniani
2. Nashukuru kwa kunipa support ya kutosha na mnachotakiwa kufanya ni kumpa support manager ajaye
Alipohojiwa baada ya sherehe atakumbuka nini katika maisha yake ya soka man utd alijibu' Nitakumbuka na kuyamiss sana magoli ya dakika za mwisho' (Akanikumbusha yale magoli ya UEFA final 1999 dhidi ya The Bavarians)
The legend - the great manager of all time pumzika kazi hii ambayo wengi wamekuwa wakitimuliwa kwa kutopata matokeo mazuri