kafui daughter
Member
- Feb 19, 2017
- 75
- 144
Aiseeee
Duh! TerrificDu hii hatari hata Tundu Lissu angetibiwa bongo jengo lingeshika moto.
at workBashite
nishafika sana !!fiesta mwaka huu dar aina mwitikio, kama waliweza kujiteka watashindwa VIP kujilipua?..sory urge.Hivi kwa akili za kawaida eti fiesta ibume Ndio wachome studio?
Sema kwasababu hujawahi kwenda kuona uwekezaji uliofanyika pale.....ndio maana unaongea shit namna hii
nishafika sana !!fiesta mwaka huu dar aina mwitikio, kama waliweza kujiteka watashindwa VIP kujilipua?..sory urge.
Clouds huwajui vizuri wewe!Hivi kwa akili za kawaida eti fiesta ibume Ndio wachome studio?
Sema kwasababu hujawahi kwenda kuona uwekezaji uliofanyika pale.....ndio maana unaongea shit namna hii
usiishi kwa kuhisi.Hajatajwa mahali bashite chanzo cha moto hakijafahamika ila tunajaribu kukonnects dots kupitia mashushu wa Jamii Forum. Hii ndiyo raha ya Jamii Forum
at work
Kati ya dagaa wa mwanza na mbeya wepi ni wazuri?
kuchoma sio tatizo maana kila kitu kina bima pale. kwa hiyo uwekezaji sio tatizo sana. wanaweza kujichoma tu dakika yoyote.Hivi kwa akili za kawaida eti fiesta ibume Ndio wachome studio?
Sema kwasababu hujawahi kwenda kuona uwekezaji uliofanyika pale.....ndio maana unaongea shit namna hii
nishafika sana !!fiesta mwaka huu dar aina mwitikio, kama waliweza kujiteka watashindwa VIP kujilipua?..sory urge.
Kwa hizi comment zako mbili!usiishi kwa kuhisi.
Acha uchokodhi wewe.GRACE MUGABE
swissme
Hawapiga tena nyimbo za X,unafiki huuNaona saivi wamerud hewan wanapiga nyimbo za dini za kumsifu mungu kua hawatetereshwi duhhhh!! Hii mesej inatumwa kwa nani??