Security alert in Tanzania, is the country at war? With whom?

Security alert in Tanzania, is the country at war? With whom?

Huko znz kuna cctv kila mahali sio rahisi mtu kufanyauhalifu bila kuonekana. Lakini sasa utaambiwa camera hazifanyi kazi
 
Mkuu crabat vifaru na wanajeshi wako sehemu gani ambako raia wanaendesha shughuli za kila siku??!!!
 
Last edited by a moderator:
It is like the whole country is in mourning

Everyone around me is unhappy and worried.

To make things worse there is this unannounced security alert.

hiyo imeshatoka,ikirudi pancha
 
It is like the whole country is in mourning

Everyone around me is unhappy and worried.

To make things worse there is this unannounced security alert.

Mlijenga nyumba kwa tofali za barafu, jua limewaka zimeyeyuka. Hamna jinsi zaidi ya kurejea kufanya kazi maana #HapaKaziTu.
 
Unapo shusha vifaru wakati wa chaguzi , na baada ya uchaguzi unakusudia nn? Kutisha ? Huko znz hivyo hufahamu , makao ya uchaguzi yalikuaa undersiege ...kama huko huku. Angalau soma soma news .
Mbona mbaggala ubungo hatukuona movemnet za jeshi , polisi walitosha ...nadhani ndio sahahi ila sie wapelekee vifaru wakione cha mtema kuni...
Ungeuliza siku ile ya kufuta uchaguzi kulikua na harakati gani ....haikua Tz...labda ile ni special kwa znz tu.


Poleni sana. . .. . ila kushusha vifaru au vitu vingine mi nadhani ni response ya wahusika basing on "security analysis" mi natizama kutoka pande zote huu uchaguzi wa mwaka huu. . . . .Tukiangalia kauli za wanasiasa kwa umakini ni kama vile kika upande wanacho wanachojivunia. . . .

Sasa vikosi vya ulinzi na usalama kazi yake ni kulinda raia na mali zao, kama wao wanaona uko umuhimu wa kufanya hivyo basi watafanya leo na kesho. . . . .Unless aje mtu athibitishe kuwa hakukuwa na sababu za kufanya hivyo. . .

Poleni tena ila uwepo wa askari ni salama kwa raia zaid kuliko kutokuwepo
 
Hata nikiona mahali mtu kaweka kitu kama cha pale darajani zanzibar wala sijisumbui kutoa taarifa popote. Hata nione watu wanapanga hayo nitaangalia tu na kuwaache waendelee na yao, hata wasababishe nini.
Kwanza kiherehere cha kazi gani wakati nchi yetu imejikamilisha kupambana na uhalifu!! Kumbuka ina magari mapya 777 ya polisi.

Yaani akija gaidi aniulize iko wapi ikulu nikailipue namuelekeza vizuuuuri na ikiwezekana nampeleka mpaka mlangoni.
Sina uzalendo hata chembe
 
Why now days we can not access images in JF, ama na yenyewe imeshanunuliwa na mafisiem
Mkuu nilieleza hapa kuwa hawa jamaa wamenunuliwa wakanipiga ban,

Sasa hivi magroup kibao yameanzishwa whasapp ndo mana unaona watu humu tunaonekana kusalimia tu

Hata watumiaji wa wa mtandao huu wamepungua siku hizi

Ama kweli kila kitu kinafika bei
 
Askari wanalinda usalama wa nchi kwani si ndio kazi yao?hivi utalalamika ukiona madaktari, walimu etc wakifanya kazi yao ipasavyo?

yani wewe unaona kawaida kabisa JWTZ kumwagwa mitaani? Eti ndio kazi yao?
 
Mkuu nilieleza hapa kuwa hawa jamaa wamenunuliwa wakanipiga ban,

Sasa hivi magroup kibao yameanzishwa whasapp ndo mana unaona watu humu tunaonekana kusalimia tu

Hata watumiaji wa wa mtandao huu wamepungua siku hizi

Ama kweli kila kitu kinafika bei

Heri na mimi niende zangu whatsaup tu. huku naona walishapigiana calculations wanataka shilingi ngapi ili kuufifisha mtandao na wao wakafika bei. nahisi kwanza wanatushangaa kwamba pamoja na kutufitini kote huku bado tumo tu. hebu ni PM group moja wapo na mimi nihamiepo huko.
 


Safari hii tutapigwa sana na wenye nchi!
​


Kwahiyo walikuwa tayari wanajua wameshaweka kura 8mil za ushindi,,,au tuseme huyu jamaa ni mgannga wa jadi alikuwa na uwezo wa kutabiri kura watakazopata CCM
 
Last edited by a moderator:
Scarlet you are really a sour looser my brother. Politics is about strategy and not wishful thinking. I know you wish the country was in turmoil to make your point...but that will never happen. CCM is used to winning, it has done that in all elections. Do you think the is reason for their funs to be overjoyed? They are used to it...so STOP forcing CCM funs to behave like CDM's funs. When you are used to winning it becomes normal. Didn't you learn that in school?
 
Visiting Zanzibar one would think the country is at war;

the one thousand dollar question is at war with who?

The situation is tense with soldiers and police patrolling the streets

and residents locked in their homes too scared to venture outside.


attachment.php


This is Michenzani, Zanzibar around Karume Flats.


​
What is happening in Zanzibar

after what was described by foreign observers

as a peaceful election process?


The world needs to be told.
Heri kuzuia kuliko kuponya majeraha ya vita.
Kwa hili serikali inafanya vema, zuia kuliko kuponya.
 
Ndugu hiyo ni kwa Wamarekani sio watanzania.

Hakuna sehemu iliyoandikwa "only in America" iyo Fomu wewe jaza kwenye nchi IPO United Republican of Tanzania weka iyo.


Sambamba na Ikulu ya Marekani

Wasiliana White House

Rais Obama kwa nia ya kujenga utawala wazi zaidi na kupatikana katika historia ya Marekani. Kutuma maswali, maoni, wasiwasi, au matakwa vizuri kwa Rais au fimbo yake, tafadhali kutumia fomu ya chini.
 
those are not soldiers, those are field force police. stop magnifying situations. It looks like a lockdown in town, and might been caused by a number of reasons, it could be a terrorist alert, illegal demonstration alert etc. In any orderly society these things are expected at some point.

what is the difference between your photo and the photo below

City-lockdown.jpg


Can you tell me the name of this street in Zanzibar ???
 
Heri na mimi niende zangu whatsaup tu. huku naona walishapigiana calculations wanataka shilingi ngapi ili kuufifisha mtandao na wao wakafika bei. nahisi kwanza wanatushangaa kwamba pamoja na kutufitini kote huku bado tumo tu. hebu ni PM group moja wapo na mimi nihamiepo huko.
mcheck member anaitwa falcon mombasa humu ni admin kwenye group mojawapo linaitwa jukwaa la siasa updates zote utazipata huko

group la mausiano na mapenzi mcheki rubii
 
Kwahiyo walikuwa tayari wanajua wameshaweka kura 8mil za ushindi,,,au tuseme huyu jamaa ni mgannga wa jadi alikuwa na uwezo wa kutabiri kura watakazopata CCM
Mkuu hii video wanaiondoa sasa hivi utadhani wanalipwa na familia ya mkulu
 
Back
Top Bottom