costa doncway
Member
- Oct 5, 2017
- 65
- 17
mbona me nafungua haifungui NAOMBENI msaada
kwa wengi ndo iko ivo, kwako inakuambiaje?mbona me nafungua haifungui NAOMBENI msaada
tupo wengi aisee Mambo haya magumu dilema sana tunabaki.Daah niko puzzled hapa
Kweli mkuutupo wengi aisee Mambo haya magumu dilema sana tunabaki.
Karibu sana SUA, umechaguliwa kozi gani?
Karibu sana SUA, umechaguliwa kozi gani?
Udom wanatoa liniHongera
asante mkuu nawasubiri na Aris nao watoeHongera mkuu.
mkuu wewe program umeikuta sehemu gani mbona mimi nimechaguliwa hila program sijaiyonaAgri
Agricultural economics & Agribusiness
mkuu wewe program umeikuta sehemu gani mbona mimi nimechaguliwa hila program sijaiyona
kwaiyo sua amna kuconfirm mkuuK
Kwenye admission letter.. download admission letter waliokutumia kwenye ac yako then utaona.
kwaiyo sua amna kuconfirm mkuu