Second Round: SUA wameshaachia, ingia kwenye akaunt yako.

Second Round: SUA wameshaachia, ingia kwenye akaunt yako.

wadau atakaye fanikiwa ku log in atujulishe na sisi
 
Bado hawajatoa majina bana

Nyie ndo akina Tomaso! lakini ukweli ni kwamba wametoa second round na wenzako tumeshapata. Mpaka wananitumia Admission letter sidhani kama Hawako serious. Kikubwa endeleeni kusubiri nadhani wanaendelea kutoa. Tembelea akaunti yako Mara kwa mara
 
Mbona account inasema blocked? Kuna tatizo gani hapo? Wengine mnapata tatizo hilo? Username na password yangu ni sahihi.
 
aacount nyingi za watu zinaonyesha username blocked.. but binafsi 2nd round hii nimepata na wamentumia admission letter na nimeshai print.
 
sua wako shap sana. naomba tcu waviamrishe vyuo vyote vitoe list ya waliothibitisha kwa kila chuo...
 
Nyie ndo akina Tomaso! lakini ukweli ni kwamba wametoa second round na wenzako tumeshapata. Mpaka wananitumia Admission letter sidhani kama Hawako serious. Kikubwa endeleeni kusubiri nadhani wanaendelea kutoa. Tembelea akaunti yako Mara kwa mara
Afu we jamaa mbona unakatisha tamaa jamaa zako?
 
Jaribuni kulogin tena,mimi nimeingia leo this time na nakutana na Congratulation and Print Admission Letter and Joining Instruction.Ni baada ya kuwa toka juzi iliandika Username Blocked.Hivyo ni kweli wameshafanyia kazi second round
 
Jaribuni kulogin tena,mimi nimeingia leo this time na nakutana na Congratulation and Print Admission Letter and Joining Instruction.Ni baada ya kuwa toka juzi iliandika Username Blocked.Hivyo ni kweli wameshafanyia kazi second round
Mbn yang haikubali? Hayo usemayo ni ya kweli?
 
jamani suasis imetema tayari ila mbona awasemi umechaguliwa course gani wakuu
 
jamani suasis imetema tayari ila mbona awasemi umechaguliwa course gani wakuu
Imekubali kufunguka kwako, na imekuonesha kuwa umechaguliwa mkuu?
Mbona hamtumi, hata screenshots? Maana mpaka now tunaojaribu tunaambiwa blocked.
 
330e088a6ce02f6343466d138461b6a9.jpg
 
Imekubali kufunguka kwako, na imekuonesha kuwa umechaguliwa mkuu?
Mbona hamtumi, hata screenshots? Maana mpaka now tunaojaribu tunaambiwa blocked.
hata mimi toka juzi nilkuwa naambiwa blocked ila leo asubuhi nimeingia tu nimekutana na congratulation you have been selected
 
Back
Top Bottom